ชื่อกระทู้: โซน -/+ ประกาศสงครามปราบกบฐ Moochit

Travians
    สถานที่
    N/A

คิดถึง s8 จัง ไม่ได้เข้ามาเกือบ ๒เดือน
    S6 = FK-

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ V-EndEttA อ่านข้อความ
    เห็นมีคนบอกว่า hd มีคนมีแมว 20k ถ้ายิงกันคงมันน่าดู ^^
    แมว 27k ค่ะ เมืองเดียว อิอิ ของ HD เองคนใกล้ๆ ตัวอ่ะค่ะ แต่ก็ไม่ได้ปล่อยอิอิ เดี๋ยวงานเข้าอีก ค่ะ เซิฟ จบแต่มิตรภาพยังเหลืออีกเต็ม 100 ยังไงก็ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนด้วยนะค่ะ

และขอโทษในบางสิ่งที่ไม่ได้ตั้งใจทำ

และขอบคุณสำหรับ มิตรภาพที่พวกๆ พี่ มีให้ นะค่ะ หนูจะไม่ลืมแน่นอน

สาย le และ shot ขอบคุณพี่แม็ก พี่สุ่ย พี่ซี พี่เทป พี่ครีม พี่เอก พี่อรรค พี่ปอ(ที่ส่งทัพมา) อิอิ และพี่ๆ อีกหลายคนที่นึกชื่อไม่ออกเพราะมันเยอะ มาก

และสหภาพ HD พี่บอย BoooM_BoooM พี่บอยme. พี่บิ๊ก พี่โหน่ง พี่บอม พี่นาย พี่พี และพี่ๆ และเพื่อนๆ ทุกคนในสหภาพ HD ที่ทำสิ่งเล็กๆ ร่วมกันให้เป็นสิ่งที่ใหญ่ได้โดยใช้ความร่วมมือกันคน ละเล็กละน้อย ในการสร้างกิล เป็นเซิฟแรกของใครหลาย ๆ คน ใน HD และเป็นเซิฟ 2 ของหนู มาถึงได้แค่นี้ก็ไม่ต้องการอะไรแล้ว

แล้วเจอกันอีกนะค่ะ
    เซฟ 3 first class support FS all union win wonder of the world
    เซฟ 8 first class HD & STR-HD ไอดี ooi win wonder of the world
    เซฟ 7 first class TGV & Elite ไอดี aoi ไม่จบ โดนยิงยับเลย อิอิ
    เซฟ 7 second class initial & GP ไอดี aoi win wonder of the world
    เซฟ 8 ปัจจุบัน เลิกแล้วจร้า ปล่อยให้ k ตีกับ NB
    เซฟ 1 โดนแบนไอดีไม่สุภาพ
    เซฟ 3 ปัจจุบัน มาดูเค้าตีกันครับ สนุกดี

ผมคงพักยาวๆ ไม่ลงซักปีนึงคับผม

เด๋ว วันที่กลับมาจะฟอมทีมมาโหดๆ คับ รอก่อน
    S.2 [2009] @UN-WaR ชนะ
    S.3 [2009] หัวสหภาพ WW แพ้
    S.7 [2010] Elite แพ้
    S.8 [2010] ผบ.กิล STR-NE-A ชนะ http://travian-reports.net/th/report/450388f0d7f
    TS.6 [2011] FOR ชนะ http://travian-reports.net/th/report/519827edc6f
    TS.5 [2015] NongYaO ชนะ
    Tour คัดเลือกกลุ่มA [2015] InThaRaShiT ผบ.สหภาพ GG Pop#16 Attack#28 Defend#2 WW Level91
    https://www.youtube.com/watch?v=Ba1T...ature=youtu.be
    Tour Final [2015] ยอมพี่เถอะจ๊ะ ผบ.สหภาพ ND-TH Pop#39 WW-ND Level99 (เรน 71ล้าน)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mudflaps- อ่านข้อความ
    ผมคงพักยาวๆ ไม่ลงซักปีนึงคับผม

เด๋ว วันที่กลับมาจะฟอมทีมมาโหดๆ คับ รอก่อน
    อีกหนึ่งปีเจอกันครับ ช่วงนี้งานงอก t t

น้องอ้อย :: ขอบคุณพี่แม็ก พี่สุ่ย พี่ซี พี่เทป พี่ครีม พี่เอก พี่อรรค พี่ปอ(ที่ส่งทัพมา) --------- แป่วววว ... มาๆ.. เดี๋ยวพี่พาไปเลี้ยงข้าวเป็นการขอโทษมื้อนึง เอิ๊กๆๆ
    SMF
    :: StoneMetalFire ::

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ porzanaruk อ่านข้อความ
    น้องอ้อย :: ขอบคุณพี่แม็ก พี่สุ่ย พี่ซี พี่เทป พี่ครีม พี่เอก พี่อรรค พี่ปอ(ที่ส่งทัพมา) --------- แป่วววว ... มาๆ.. เดี๋ยวพี่พาไปเลี้ยงข้าวเป็นการขอโทษมื้อนึง เอิ๊กๆๆ
    ปอส่งไปตอนไหนเนี่ย = = ยังหาคนส่งไม่ได้ ไปละทำงานต่อ แอบอู้งานมาเล่นเน็ต

สิ้นปีคงฟอร์มทีมอีกทีมั้งเนื่องจากท่านประธานไม่ว่า ง ฮาๆ
    -S1- Srph-FR -S3- WW
    -S6- WW-UN -S7- Elite
    -S8- Legend
    สิ่งที่ได้จากTravian แค่มิตรภาพ ก็เพียงพอ ที่จะเล่นแล้ว

In GamE Only

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ porzanaruk อ่านข้อความ
    ไมได้ส่งทัพก็ไม่เป็นไร อิอิ ยังไงก็เอาแค่สนุกๆ กันพอ ค่ะ
    เซฟ 3 first class support FS all union win wonder of the world
    เซฟ 8 first class HD & STR-HD ไอดี ooi win wonder of the world
    เซฟ 7 first class TGV & Elite ไอดี aoi ไม่จบ โดนยิงยับเลย อิอิ
    เซฟ 7 second class initial & GP ไอดี aoi win wonder of the world
    เซฟ 8 ปัจจุบัน เลิกแล้วจร้า ปล่อยให้ k ตีกับ NB
    เซฟ 1 โดนแบนไอดีไม่สุภาพ
    เซฟ 3 ปัจจุบัน มาดูเค้าตีกันครับ สนุกดี

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Demolishor อ่านข้อความ
    สิ้นปีคงฟอร์มทีมอีกทีมั้งเนื่องจากท่านประธานไม่ว่า ง ฮาๆ
    ท่านประธานหนุ่ยหรือว่าท่านประธานแม๊คขอรับพี่อรรถ ^^"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ V-EndEttA อ่านข้อความ
    ท่านประธานหนุ่ยหรือว่าท่านประธานแม๊คขอรับพี่อรรถ ^^"
    หลายประธานเลยละ แต่ลงรอบนี้ มันและโหดแน่นอน โซนเดียวแบบไม่เอาใคร

ลองคิดสภาพShot ตอนที่ s3 แต่โหดกว่าันั้นดู.....ตัวโหดหลายคนกลับมาแน่นอน แต่ไม่รู้ตอนไหนนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Demolishor : 07-17-2011 เมื่อ 05:24 PM
    -S1- Srph-FR -S3- WW
    -S6- WW-UN -S7- Elite
    -S8- Legend
    สิ่งที่ได้จากTravian แค่มิตรภาพ ก็เพียงพอ ที่จะเล่นแล้ว

In GamE Only