ชื่อกระทู้: วิเคราะห์ ww

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekkung อ่านข้อความ
    ขอแนะนำให้ alp ทั้ง 3 ทวีป ไปสร้าง ww รวมกันในดินแดน -/- ครับ เอาตรงกลางทวีป 4 ทวีปเลย(พิกัด -15/-1 )

ถ้า ww alp อันนั้นชนะ จะกลายเป็น แดน -/- ชนะ แต่ชือ่ที่ชนะคือ alp

แค่คิดเล่น ๆ นะครับ ถ้าเป็นงั้นจริง ๆ คงแปลกมาก ๆ กลายเป็น -/- ชนะ และร่ำลือกันไปนาน
    เป็นมุมมองที่ดีนะครับ แต่อีกมุมหนึ่งเป็นการดูถูกอีกฝ่ายเล่นเหยียบจมูกกัน เลยทีเดียว ทำแบบนั้นแรงเกินไปครับ
    S2>WLP [K]
    S>5ALP~LK™
    "KaIduN"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KaIduN อ่านข้อความ
    เป็นมุมมองที่ดีนะครับ แต่อีกมุมหนึ่งเป็นการดูถูกอีกฝ่ายเล่นเหยียบจมูกกัน เลยทีเดียว ทำแบบนั้นแรงเกินไปครับ
    ขอออกความเห็นส่วนตัวครับ ไม่เกี่ยวกับทวีป ไม่เกี่ยวกับสหภาพ

ผมมองคล้าย ๆ เอกคุงนะ เพียงแต่ว่า ผมมองว่า

ตอนนี้ใน s.5 อาจจะถูกมองว่า 3 รุม 1 อย่างที่ใครหลาย ๆ คนพูด

การที่ตั้งที่ -15/-1 จะเป็นการชดเชยข้อกล่าวหานั้นได้หรือไม่

เพราะเราต้องส่งเรน ส่งข้าวส่งน้ำกันไกลขึ้น เรนกันไกลขึ้น

ถ้าไม่มองถึงขึ้นการเหยียบจมูกกันนะครับ
    อย่าขู่...จูกลัว

อย่าเฟค...จูเบื่อ

เก่งก็ทำคับ สักพูดแต่ปากไม่ได้

Travians
    สถานที่
    Bangkok

อ่า เลือก 80, -4 ซินะครับ เป็นพิกัดที่ดีครับ ^^

ผมคงมีโอกาสแพ้ทวีปนี้ อีกแหงๆ แต่ยังไงก็คงต้องสู้ให้ถึงที่สุด ผลออกมาเป็นเช่นไร ไม่สำคัญ เพราะ เล่นเกมส์มีแพ้ มีชนะ
    ส่งเสริมการเล่นทราเวียน อย่างขาวสะอาด
    สนับสนุนโครงการ "โตไปไม่โกง"

"เตือนเพื่อนให้เตือนแรงๆ"
    เพื่อนที่กล้าด่าคุณตรงๆ คือเพื่อนที่จริงใจกับคุณที่สุด แต่มันอาจจะทำให้คุณเกลียดเค้ามากที่สุด

Alp ให้ใครถืออ่ะ?
    S.5 ALPHA™Phoenix Scott
    S.6 BLUE™ Nate-
    TX3 -A- Enemy
    TC4 [UN]~Ss™ slyer

ไม่รู้แต่ตูไม่ถือแน่ ไม่ต้องมาถามด้วยถือไหม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bree_armors อ่านข้อความ
    ขอออกความเห็นส่วนตัวครับ ไม่เกี่ยวกับทวีป ไม่เกี่ยวกับสหภาพ

ผมมองคล้าย ๆ เอกคุงนะ เพียงแต่ว่า ผมมองว่า

ตอนนี้ใน s.5 อาจจะถูกมองว่า 3 รุม 1 อย่างที่ใครหลาย ๆ คนพูด

การที่ตั้งที่ -15/-1 จะเป็นการชดเชยข้อกล่าวหานั้นได้หรือไม่

เพราะเราต้องส่งเรน ส่งข้าวส่งน้ำกันไกลขึ้น เรนกันไกลขึ้น

ถ้าไม่มองถึงขึ้นการเหยียบจมูกกันนะครับ
    ถ้าประมาทแล้วแพ้ขึ้นมาจะทำยังไงละครับ.... แล้วอีกอย่างไปอยู่ -/- เกิดเค้าปล้นเมืองใกล้ ww ขึ้นมาจะเอาเรนไหนไปดัก ไม่ได้โตเลยทีนี้ ต้องคิดข้อนี้ด้วย

+1 แพนท่อม

Travians
    สถานที่
    Extreme

เล่นเกมตามมรรยาทเลย อย่าเหยียดหยามกันเลยครับ คริคริ
    Ts3.travian.asia

Raid

Delay no more , Time to fight

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Raid อ่านข้อความ
    เล่นเกมตามมรรยาทเลย อย่าเหยียดหยามกันเลยครับ คริคริ
    อิอิ ถั่วต้วมครับ
    S2>WLP [K]
    S>5ALP~LK™
    "KaIduN"