ชื่อกระทู้: วิเคราะห์ ww

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ O'oullo อ่านข้อความ
    +75ล้านครับ ว่าจะพาแถวๆจุฬา มธ.อยู่สนป่ะครับ
    ไม่สนครับ ติดใจสาวเกษตรครับ
    S6 r1, Black-I, Eagle-X
    MIA, Chon_Tor
    OS, X-FalcoN

TS4, 3-Kill™i, X-FalcoN

เพราะหลักการของผมคือเล่นด้วยทอง

ผมอยู่ กอฟซิตี้ ตรงมธ ครับ 3200 /เดือน สาวโณงงานไม่สวย แต่เดินไปซอย รังสิตภิรมณ์ อย่างกับเอาโคโยตี้มาเดิน ในซอย 555
    ตั้งใจเรียนๆ ตั้งใจเล่น ^-^

มธ ต้อง ก้ำกึ่งคับ เน้นๆ สาวมหาลัย ><
    S5-round1 AS•[K] ::::: FoxreaverzZ
    S5-round2 ALP~AsL™ ::::: FoxreaverzZ
    TC4 [UN]-AP™ ::::: airkung
    TS4 3-Kill™i ::::: DymatizE
    TS6 บางซื่อ™ :::: ผู้ชายโลกสวย http://travian-reports.net/th/report/807714a1ee1
    TX3 บางกรวย™ ::::: 7Years

TH5 DW™ ::::: Son Goku

วิเคราะห์ได้แยบยลมาก gg
    บุรุษไร้รัก ย่อมเมามาย..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ O'oullo อ่านข้อความ
    อ่อ แล้วไอประเด็นอัพนอกอัพในผมว่าไม่เกี่ยวกับ ww แม้แต่น้อยครับ ข้าวที่ได้มาไม่กี่พันจะเอาไปทำอะไรครับ ในเมื่อข้าวคุณติดลบเป็นล้าน -*-
    ผมว่าไม่จิงครับ
    บุรุษไร้รัก ย่อมเมามาย..

อ่อ แล้วไอประเด็นอัพนอกอัพในผมว่าไม่เกี่ยวกับ ww แม้แต่น้อยครับ ข้าวที่ได้มาไม่กี่พันจะเอาไปทำอะไรครับ ในเมื่อข้าวคุณติดลบเป็นล้าน -*-
    ไม่จิงผมเห็นด้วยกะน้องโมคับ ใครรู้ช่วยอธิบายให้เค้ารู้หน่อย สงสารเค้าเถอะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kuuipo อ่านข้อความ
    ไม่จิงผมเห็นด้วยกะน้องโมคับ ใครรู้ช่วยอธิบายให้เค้ารู้หน่อย สงสารเค้าเถอะ
    สงสัยด้วยคน พี่ๆรู้กันไหมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HaruKiss : 09-12-2011 เมื่อ 08:10 PM
    S.6 >>> Query [GU]IF™ - The End

S.1 >>> Query CR™ - The End

S.5 >>> Query Phoenix™ - The End

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Fuzawa อ่านข้อความ
    ผมว่าไม่จิงครับ
    ผมก็ว่าไม่จริงนะ

ww pop 550

โกดังใหญ่ ยุ้งใหญ่ pop 50

ไม่ต้องปลูกข้าวแล้วเอาอะไรให้ประชากรกินหว่า ประชากรเกมนี้เรื่องมากด้วย ไม่ใช่ข้าวที่ปลูกเองไม่ยอมกิน เหมือนกับทหารที่กลับจากปล้น ไม่ยอมกินข้าวที่ปล้นมา แต่ต้องกินข้าวที่เข้าบัญชีของเมืองแล้วเท่านั้น ถึงแม้ข้าวในบัญชีจะเหลือศูนย์ ก็ยอมอดตาย ไม่ยอมแอบกิน
    Archa

ผู้รู้มาสงเคราะห์เฉลยให้แย๊ว แต่คนที่เล่นมาขนาดนี้แล้วแต่ยังไม่เก็ตอ่ะคร่า

นู๋สงสัยอ่ะว่า บอกให้ฟังแค่นี้เค้าจาเข้าจัยป่าวค๊าเนี่ย คริคริ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ ...