ชื่อกระทู้: สถานการณ์ ww

ถ้าผม ได้พูดล่วงเกิน รึว่า ทำให้ใครไม่พอใจ ขออภัย ณ ที่นี้ ด้วยนะครับ

ผมแค่รอให้เกมจบ โดยไม่มีอะไรทำแค่นั้นเอง

ผมยอมรับความคิดเห็นทุกฝ่ายนะครับ ไม่มีใครโทษใครจะดีที่สด ใครทำอะไรรู้ตัวดีกว่าว่าดีที่สุดแล้วรึยัง ทำสิ่งที่พอใจแล้วรึยัง

ผลก็คือ พวกเราทำกันมาถึงจุดนี้ พลาดบ้าง ดีบ้าง ก็ได้ในสิ่งที่ทำ อย่างที่ว่าใครทำดี ก็ได้ดี ไปละครับ

ขออภัยอีกครั้งนึงละกันครับ
    s1 -Nightmare- Reason
    s8 SPECIAL STR-NE-V
    ts6 Marknight InDy iX

ใครเคยเจอเมืองแร่ติดลบบ้างป่าวครับ

เมื่อวานยึดเมืองนึงมาจากนาทาร์ ที่ซ่อนก็เยอะแยะเต็มเมือง ปรากฎว่าแร่ไม่มีเลย เป็นศูนยฺ์หมด ดูมาทั้งคืน ก็ไม่เห็นมันจะเพิ่มสักที ซ้ำร้าย ส่งแร่ไปดันไม่เพิ่มอีก พอกดไปดูในตาราง

l3ol3's Land -80% -69% -62% 222:06:40 16% 121:37:02

เห็นแร่มันติดลบ เลยงงว่า มันติดลบจากไหน สงสัยต้องรออีกเกือบสิบวันมั้งเนี่ย ถึงจะใช้หนี้หมด กว่าจะเริ่มอัพเมืองได้ 555

สงสัย เมืองคงโดนปล้นจนเบลอมั้ง
    Archa

แร่ติดลบ - -" ไม่เคยเห็นมาก่อนเลยครับ เหอะๆ
    ----------อย่ารังแก Taeyeon -----------------
    th.ไม่แน่ใจเซิฟ3หรือ4นานมาก ...taengoo ... Dragon-E
    ts.3 ...Son Naeun ...Brutal

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ -marknight- อ่านข้อความ
    ถ้าผม ได้พูดล่วงเกิน รึว่า ทำให้ใครไม่พอใจ ขออภัย ณ ที่นี้ ด้วยนะครับ

ผมแค่รอให้เกมจบ โดยไม่มีอะไรทำแค่นั้นเอง

ผมยอมรับความคิดเห็นทุกฝ่ายนะครับ ไม่มีใครโทษใครจะดีที่สด ใครทำอะไรรู้ตัวดีกว่าว่าดีที่สุดแล้วรึยัง ทำสิ่งที่พอใจแล้วรึยัง

ผลก็คือ พวกเราทำกันมาถึงจุดนี้ พลาดบ้าง ดีบ้าง ก็ได้ในสิ่งที่ทำ อย่างที่ว่าใครทำดี ก็ได้ดี ไปละครับ

ขออภัยอีกครั้งนึงละกันครับ

555+ ไม่ได้ล่วงเกินใครหรอกครับ ^^ มาร์ค
    เพียงแค่อยากอธิบายให้ได้ฟังกันน่ะครับ ว่าเราแพ้เพราะอะไร แชร์ๆกันน่ะครับ สำหรับมาร์คแล้ว บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดครับ
    มาร์คเป็นหนึ่งในไม่กี่คนในสหภาพ ที่คอยติดต่อประสานงาน คอยสอบถามสถานการณ์ แนวทางการเล่น ว่าจะเอาไงต่อ จะทำไงดี เราได้คุยกันเยอะมาก มาร์คเป็นคนนึงที่ทำให้ผมมีกำลังใจที่จะเล่นต่อเพราะ ทำให้รู้ว่ายังมีคนสนใจ ใส่ใจอยู่ครับ และเรนเทพที่ได้กล่าวถึง นั้น ก็รวมถึงมาร์คด้วยครับ สถานการณ์ย่ำแย่หลายๆครั้ง ถ้าไม่ได้มาร์ค ก็คงไม่รอดมาได้ถึงตอนนี้ (เรนคนอื่นก็สุดยอดครับ ไม่้ต้องน้อยใจ 555+) ยินดีที่ได้ร่วมเล่นเกมด้วยกันนะครับ

ปล. ไปชวนคุณกิง ให้ไปตี for เลยครับ 555 ล้อเล่นนะ
    ป๋องแป๋ง หำน้อย
    Hanami ทราเวียนรวยเพื่อน

ความผิดคนอื่น มองเห็นเช่นภูเขา ผิดของเรา มองเห็นเท่าเส้นผม
    ตดคนอื่นเหม็นเบื่อ เหลือจะทน ตดของตน หอมดีมีสกุล

เกมนี้ดูดทั้งวิญญาณ ทั้งจิตใจ เลิกๆๆๆ หาเกมอื่นเล่นดีกว่า หาเล่นเกมออนไลน์ ตีมด ตีแมง ดีกว่า สบายใจกว่าเยอะ ฮ่าๆๆ

รีบจบกันไปไหนหล่ะ

มีคนเคยบอกว่า สงครามยังไม่จบอย่าเพิ่งนับศพทหาร
    ตอนนี้คงจบลงแล้ว ช่วยกันนับศพทหารจาก 4 ทวีปด้วยนะครับ มีเท่าไหร่ ?

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nome- อ่านข้อความ
    มีคนเคยบอกว่า สงครามยังไม่จบอย่าเพิ่งนับศพทหาร
    ตอนนี้คงจบลงแล้ว ช่วยกันนับศพทหารจาก 4 ทวีปด้วยนะครับ มีเท่าไหร่ ?
    อันนี้ทหารที่ผมฆ่า
    jingjai 736,284

อันนี้ทหารที่มาตายที่เมืองผม
    jingjai 2,905,792

มีทุกอย่าง ~> *ยกเว้น! "อนาคต" ~*

"ดี" ไปหมด ~> *ยกเว้น! "นิสัย" ~*

ไม่ได้ "เจ้าชู้" ~> แต่ .. แค่! "หลายใจ" ~*
    ...
    ที่ "แจกเบอร์" ใครๆ ~> ก็แค่! "ไม่มีอะไรทำ" !!! ~*

© เหาฉลาม ลิเวอร์พูล / By : สมาคมกะล่อนแห่งประเทศไทย

ts6 : JingJai @ SOI

ชื่อ Gu แปลว่า ท้องฟ้า

หาที่เรนซัก 5-6 แสนให้หน่อยสิ

เดี๋ยวจะกวาดทีให้หมดเลย คะแนนตีขึ้นที่ 3 ของเซิฟเลยเชียว
    S.2 [2009] @UN-WaR ชนะ
    S.3 [2009] หัวสหภาพ WW แพ้
    S.7 [2010] Elite แพ้
    S.8 [2010] ผบ.กิล STR-NE-A ชนะ http://travian-reports.net/th/report/450388f0d7f
    TS.6 [2011] FOR ชนะ http://travian-reports.net/th/report/519827edc6f
    TS.5 [2015] NongYaO ชนะ
    Tour คัดเลือกกลุ่มA [2015] InThaRaShiT ผบ.สหภาพ GG Pop#16 Attack#28 Defend#2 WW Level91
    https://www.youtube.com/watch?v=Ba1T...ature=youtu.be
    Tour Final [2015] ยอมพี่เถอะจ๊ะ ผบ.สหภาพ ND-TH Pop#39 WW-ND Level99 (เรน 71ล้าน)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ worst อ่านข้อความ
    รีบจบกันไปไหนหล่ะ:d:d
    จะมายิงก็รีบมายิงนะครับ อัพ ww แล้ว ตอนนี้
    Asia
    Cherul IM s4.asia 2010 (ชนะ) | FOR ts6.asia 2011 (ชนะ) | LHC ts5.asia 2012 (แพ้) | Myth ts6.asia 2013 (ชนะ)
    Spectrum Banana ts1.asia 2013 (ชนะ)
    Mosquito TL ts6.asia 2014 (แพ้)
    ยูชีจิน Sapphire, Quartz Thx 18
    Inter
    Cherul Leg s4.com 2008 (แพ้) | LM-N s4.com 2009 (ชนะ) | GG™ HS Tournament Group A 2015 (รองแชมป์) | THAILAND Tournament Group D 2016 (แชมป์) | THAILAND Tournament Final 2016 (แชมป์)
    คุณแม่ขอร้อง ND-TH Tournament Final 2015 (รองแชปม์)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nome- อ่านข้อความ
    ตายที่ Serpents 15 ล้านตัว เมือง WW เหม็นกลื่นศพสุดๆ ฮ่าๆๆๆ ไม่รวมอดข้าวตาย วันละเป็นแสนตัว

1. Serpents 16962 25 15618740
    Asia
    Cherul IM s4.asia 2010 (ชนะ) | FOR ts6.asia 2011 (ชนะ) | LHC ts5.asia 2012 (แพ้) | Myth ts6.asia 2013 (ชนะ)
    Spectrum Banana ts1.asia 2013 (ชนะ)
    Mosquito TL ts6.asia 2014 (แพ้)
    ยูชีจิน Sapphire, Quartz Thx 18
    Inter
    Cherul Leg s4.com 2008 (แพ้) | LM-N s4.com 2009 (ชนะ) | GG™ HS Tournament Group A 2015 (รองแชมป์) | THAILAND Tournament Group D 2016 (แชมป์) | THAILAND Tournament Final 2016 (แชมป์)
    คุณแม่ขอร้อง ND-TH Tournament Final 2015 (รองแชปม์)

หน้าที่ 115 จากทั้งหมด 128 หน้า แรกแรก ... 1565105113114115116117125 ... LastLast