ชื่อกระทู้: ข่าวสาร,สถานการณ์ทิศตะวันออกเฉียงใต้ (+|-)

Travians
    สถานที่
    Chachoengsoa

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ S-Collymore อ่านข้อความ
    Andromeda เรารอนายอยู่น่ะ เจอไอดีเมื่อไหร่จะส่งแมวไปหา ฮ่าๆ
    บอกให้ก็ได้ ไอดีผม "Sephiroth" เชิญยิงให้พรุนได้เลยครับ
    No One Can Stop Us Now!
    อันของสูงแม้ปองต้องจิต,,,ถ้าไม่คิดปีนป่ายจะได้หรือ !!?

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BAN3k อ่านข้อความ
    บอกให้ก็ได้ ไอดีผม "Sephiroth" เชิญยิงให้พรุนได้เลยครับ
    จิงอะ โกหกมั้ยน๊อ
    S.3 MoG

ts.6 Myth

ts.1 The Minions

S.6 TL

อ้าว โซนนี้มีสงครามกันแล้วหรอครับ ^^ รอเสพรีพอท แบ่งๆมาให้ดูมั่งนะครับ

ข้างบนแปลว่าไรอ่ะ อยากรู้..

+/- แม่งเงียบชิหายเลย

ดูดิ http://travian-reports.net/th/report...54,49890039118

เจ็บเลย หนูตายหมดเลย

ขออภัยคนตี ที่เอามาลงโดยไม่บอก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eddy021 : 11-22-2011 เมื่อ 05:39 PM

มีรีพอร์ตให้ดูแล้ว ใครกันนะ แรงจริงๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teennacub อ่านข้อความ
    มีรีพอร์ตให้ดูแล้ว ใครกันนะ แรงจริงๆ
    ผมไง คนที่อยู่ข้างล่างอ่ะ ^^

Travians
    สถานที่
    Korat

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ eddy021 อ่านข้อความ
    ข้างบนแปลว่าไรอ่ะ อยากรู้..

+/- แม่งเงียบชิหายเลย

ดูดิ http://travian-reports.net/th/report...54,49890039118

เจ็บเลย หนูตายหมดเลย

ขออภัยคนตี ที่เอามาลงโดยไม่บอก
    ว๊าว มีทัพใหญ่ อิอิ ว่าเเต่จะเป็นของใครหนออยากรู้จัง
    s.3 i3G™
    By The EspressO

s7.LIGHT WW
    By Viiper

s8. STR -SW WW
    By seputtular

s.1 CO-Slum™
    By EspressO

คนดีชอบเเก้ไขคนจัญไรชอบแก้ตัว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ EspressO อ่านข้อความ
    ว๊าว มีทัพใหญ่ อิอิ ว่าเเต่จะเป็นของใครหนออยากรู้จัง
    บอกไม่ได้ครับ ไม่ได้ขอคนตีมาครับ จริงๆ แล้ว มีแมวตามมาอีก 10 ทัพครับ แต่ขี้เกียจลง

ใบ้ก็ยังดีครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teennacub อ่านข้อความ
    ใบ้ก็ยังดีครับ
    ผู้เล่นจาหกจากสหภาพ u อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eddy021 : 11-24-2011 เมื่อ 11:26 AM