ชื่อกระทู้: ข่าวสาร,สถานการณ์ทิศตะวันออกเฉียงใต้ (+|-)

สหภาพผมนี่หน่า พอจะรู้ละว่าเป็นใคร อิอิอิ

ทัพใครหว่า ผมก็อยู่กิลu เหมือนกัน
    แหะๆ

ตอนนี้ +/- ได้มีหการรวมตัวของ united กับ RB เป็น UR แล้ว

ตอนนี้ก็มี 3 สหภาพใหญ่ คือ กลุ่ม นินจา กลุ่ม จอมยุทธบู๊ลิ้ม และกลุ่ม ยูอาร์ (คุณคือ? )

โดย กลุ่มนินจา ดูจากผู้เล่น และอันดับการปล้นแล้ว มอบเต็ง 1 ไปให้เลย โอกาศชนะ 50%
    กลุ่ม ยูอาร์ และกลุ่ม จอมยุทธ์ จากคะแนนปล้นและผู้เล่นแล้วสูสีกัน มอบเต็ง 2 ร่วมให้ โอกาศชนะ กลุ่มละ 25%

Travians
    สถานที่
    Thailand

ผมว่าทั้งสามกลุ่มยังมีโอกาสเท่าๆกันอยู่นะ ยังต้องดูกันอีกยาวๆ
    Monster ~ Now S.3 2015-2016
    ...คนไม่เก่ง..อยู่นิ่งนิ่ง..ใครจะว่า.......คนไม่เก ่ง..แต่ปากกล้า..ช่างน่าขัน
    เก่งแล้วกล้า..เข้าท่า..ค่อยว่ากัน.......นี่ไม่ทัน. .ได้ทำ'ไร..ก็คุยโว
    ...ทั้งโจมตี..ป้องกัน..ไม่สำเร็จ.......แต่ทีเด็ด.. ที่ปาก..นั้นมากโข
    ขึ้นโปรไฟล์..สเตตัส..เสียใหญ่โต.......ถุย!อ้ายโง่. .xxแค่กบ..ในกะลา

ลืม ราโชมอน ไปได้งัยครับ โซนนี้ วิงเพียบ แถม ราโชมอน คือ ประตูปราการป้องปราบผู้รุกรานจาก se ให้แก่แสงอุษา ^^

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Maadoo อ่านข้อความ
    ลืม ราโชมอน ไปได้งัยครับ โซนนี้ วิงเพียบ แถม ราโชมอน คือ ประตูปราการป้องปราบผู้รุกรานจาก se ให้แก่แสงอุษา ^^
    ผมดูจากอันดับการปล้น นะครับ กับอันดับผู้เล่นนะครับ ไม่ได้เอ่ยถึงก็ขออภัยด้ยนะึครับ

Travians
    สถานที่
    Thailand

ไม่แน่นะครับ กิลล์ที่หาอันดับปล้นหรืออันดับโจมตีไม่เห็นแบบนี้เน ี่ย อาจมีเรนจากเงามืดที่มองไม่เห็นก็ได้
    Monster ~ Now S.3 2015-2016
    ...คนไม่เก่ง..อยู่นิ่งนิ่ง..ใครจะว่า.......คนไม่เก ่ง..แต่ปากกล้า..ช่างน่าขัน
    เก่งแล้วกล้า..เข้าท่า..ค่อยว่ากัน.......นี่ไม่ทัน. .ได้ทำ'ไร..ก็คุยโว
    ...ทั้งโจมตี..ป้องกัน..ไม่สำเร็จ.......แต่ทีเด็ด.. ที่ปาก..นั้นมากโข
    ขึ้นโปรไฟล์..สเตตัส..เสียใหญ่โต.......ถุย!อ้ายโง่. .xxแค่กบ..ในกะลา

Banned

เกม ขาด ความสูสีอย่างแรง

ต้องให้ พวก RB/United กับ พวก จอมยุธท ร่วมมือกันอ่ะ

จะได้ 50:50 ถึงจะมัน

แต่ประเด็นคือ พวกนินจา รวมกลุ่มหาพวก หาวิง ได้ด้วยฝีมือ

แต่ ที่เหลือ ต้องรวมเพราะภาวะจำยอม อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hunterx555 อ่านข้อความ
    เกม ขาด ความสูสีอย่างแรง

ต้องให้ พวก rb/united กับ พวก จอมยุธท ร่วมมือกันอ่ะ

จะได้ 50:50 ถึงจะมัน

แต่ประเด็นคือ พวกนินจา รวมกลุ่มหาพวก หาวิง ได้ด้วยฝีมือ

แต่ ที่เหลือ ต้องรวมเพราะภาวะจำยอม อิอิ
    55+ ยึด ww รอไปเลยครับ
    Typhoon S3

GuRu Ts3

Suarez Tc4

เกรียนเพื่อให้โลกสดใส ไม่ได้เกรียนเป็นนิสัยส่วนตัว

Yσu'ℓℓ nєvєя ωaℓk aℓσnє

หากเป็นฉัน วันนี้เธอคงไม่ร้องไห้...

Travians
    สถานที่
    Korat

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ S-Collymore อ่านข้อความ
    55+ ยึด ww รอไปเลยครับ
    จับกับเร็วเกินอ่ะ เล่นเกมส์มันต้องสนุกตื่นเต้นนะผมว่าน่าจะดีกว่า จับกันเร็วยึดโซนได้เร็ว หลังๆก็ปล้บกับซิมเเข่งกันจนจบเกมส์
    s.3 i3G™
    By The EspressO

s7.LIGHT WW
    By Viiper

s8. STR -SW WW
    By seputtular

s.1 CO-Slum™
    By EspressO

คนดีชอบเเก้ไขคนจัญไรชอบแก้ตัว