ชื่อกระทู้: ใครจะเข้าแสงอุษา เข้ามาอ่าน เด้อ

Banned

ตะกี้มันยังไม่มีหน้าห้าแต่ มันขึ้นว่ามี มิน่าทำไม ดูไม่ได้

อ่าน้ะวันนี้ผมปล้นไม่ได้เศร้าใจครับ
    ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ S-Collymore อ่านข้อความ
    ืทำไมไม่ไปบอกในกิลล์หรือหน้ากิลล์อ่ะครับ คุณคิดว่าคนสมัครเข้ากิลล์คุณเค้าไม่อ่านหน้ากิลล์คุ ณหรือ ถ้าเค้าไม่อ่านจริงๆแล้วเค้าจะอ่านฟอรั่มนี้หรอ

ต้องการจะบอกอะไรจากโพสต์อันนี้ จะโชว์ ???
    เฮ้ออ..... มีข้อความส่วนไหนที่มันบ่งบอกว่า โอ้อวด ล่ะครับ

ผมขอโทดแล้วกันถ้าไปผิดหูผิดตาใคร เฮ้ออ สังคมไทย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BeerGoodBoy : 11-04-2011 เมื่อ 06:59 PM

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SpyRL อ่านข้อความ
    ออ แล้วนินจาถอนตัว ? travian มีเผ่านินจาด้วยเหรอครับ เห็นคนในกิลมีแต่ โรมัน กอลล์ ทูทั่น งงมากๆ นินจา ?

อยากทราบๆ ไม่ได้มากวนนะครับ แค่ไม่รู้ที่มาว่ามาจากอะไร
    ชื่อกิลด์ มันจะตั้งยังไงก็ไม่ผิดหนิครับ พวกผมอ่านการ์ตูน พวกผมเอาประวัติ เขามาอะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BeerGoodBoy : 11-04-2011 เมื่อ 06:52 PM

สุดๆ จริงแหะ เพื่อน i3G โซนตัวเองยังไม่ลงตัว ไปป่วนโซนอื่นแล้ว 555+

รอบที่แล้วตีกันนัว ตลอดเซิฟ ไม่เบื่อบ้างหรอ 55555+

ปล.มาโพสเล่นๆ + ลาก เกรียน กับ ป้า กลับ 555+
    "อดีตคือบทเรียนที่มีค่าเสมอ"
    "อย่าวัดคนๆนั้นจากที่ได้ยินมา จงเข้าไปวัดคนๆนั้นด้วยตัวเอง แล้วตัดสินใจด้วยตัวเอง"
    prai48 -----> MOG (S3 2010)
    4Seasons ---> 4SS (S4 2011)
    รถพ่วง -----> TL (S6 2014)
    Draft ---> 2014/2015 Final Tournament

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [T]he_Classi[C] อ่านข้อความ
    สุดๆ จริงแหะ เพื่อน i3G โซนตัวเองยังไม่ลงตัว ไปป่วนโซนอื่นแล้ว 555+

รอบที่แล้วตีกันนัว ตลอดเซิฟ ไม่เบื่อบ้างหรอ 55555+

ปล.มาโพสเล่นๆ + ลาก เกรียน กับ ป้า กลับ 555+
    อะไรพลาย เรามันขำๆอ่ะ
    Typhoon S3

GuRu Ts3

Suarez Tc4

เกรียนเพื่อให้โลกสดใส ไม่ได้เกรียนเป็นนิสัยส่วนตัว

Yσu'ℓℓ nєvєя ωaℓk aℓσnє

หากเป็นฉัน วันนี้เธอคงไม่ร้องไห้...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [T]he_Classi[C] อ่านข้อความ

หยาบคายอ่ะ ผู้ชายพวกนี้ ชั้นป้า พวกเธอก็ปู่แล้ว โด่ววว
    ขำๆ แล้วกันนะ อย่าเครียด

Travians
    สถานที่
    ไม่พูด

ไอหย่า มีคนมาโชว์โซน +/+
    สงกะสัย โซนนี้บินก่อนชาวบ้านแน่นเลย 555
    s1.asia 0nakara0 AM-SE K
    s1.asia EcoTz [WW]
    ts1.asia อภิญญา ACL™
    http://travian-reports.net/th/report/517837d2088
    s4.asia ecotii IM
    s4.asia ec0t- xXx
    ts6 EC0T- FOR
    http://travian-reports.net/th/report/516753034f4
    s6.com ecotii ME|Ex
    ts3.asia ec0t-
    tx2.com ecotii

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BeerGoodBoy อ่านข้อความ
    ชื่อกิลด์ มันจะตั้งยังไงก็ไม่ผิดหนิครับ พวกผมอ่านการ์ตูน พวกผมเอาประวัติ เขามาอะครับ
    อ๋อ ชื่อกิลมาจากการ์ตูน นี้เอง การ์ตูนเรื่องอะไรเหรอครับ
    x3. Hippopotamus กิลเล็กๆมาขอเค้าอยู่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SpyRL อ่านข้อความ
    อ๋อ ชื่อกิลมาจากการ์ตูน นี้เอง การ์ตูนเรื่องอะไรเหรอครับ
    นารุโตะ ครับ