ชื่อกระทู้: Nb & [k]

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NEO. อ่านข้อความ
    ร้อนตัวว่ะ ไม่ได้อ่างอิงถึงสหภาพหรือพุดถึงสหภาพไหนเลย ร้อนตัวจริงๆ อยู่ๆ โผลhd บ่าง k บ่าง ผมก็พูดอ่างถึงแต่สหภาพ nb อย่างเดียวนะครับ

แร็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aoijung : 01-18-2013 เมื่อ 07:09 PM
    เซฟ 3 first class support FS all union win wonder of the world
    เซฟ 8 first class HD & STR-HD ไอดี ooi win wonder of the world
    เซฟ 7 first class TGV & Elite ไอดี aoi ไม่จบ โดนยิงยับเลย อิอิ
    เซฟ 7 second class initial & GP ไอดี aoi win wonder of the world
    เซฟ 8 ปัจจุบัน เลิกแล้วจร้า ปล่อยให้ k ตีกับ NB
    เซฟ 1 โดนแบนไอดีไม่สุภาพ
    เซฟ 3 ปัจจุบัน มาดูเค้าตีกันครับ สนุกดี

Travians
    สถานที่
    thailand

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Its' Me อ่านข้อความ
    แล้วผมจะทำให้คุ้มค่ากับแฮมที่เสียสละไปครับ
    ว้าววว..ภาค2 ของ หยกเลือดมังกือ...กำลังจะมาเร็วๆ นี้...อิอิ

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NEO. อ่านข้อความ
    ผมก้ไม่รุ้เรืองภายในของใครหรอกครับ และผมก้ไม่ได้อ้างอิงถึง hd หรือ k หรือ s เลยครับ
    ผมพิมไปตรงไหน ครับ หรือที่ผมพิมไปคุณรู้หรือครับว่าผมอ่างถึงไคร อยู่ๆ ก็มาร้อนตัวกันอย่างนี้ แล้วถ้ามันไม่ใช่อย่างที่ผมพิม จะไปเป้นเดือนเป็นร้อนทำมัยครับ ผมไม่ได้บอกเลยครับ ว่าสหภาพทีผมพิมถึงหรือทีมบริหารท่ผมพิมถึงคือ hd หรือ k หรือ s ที่ผมกลับไปอ่านข้อความตัวเองผมยังไม่เห็นคำว่า hd หรือ k หรือ s เลยซักตัว
    คนไม่ไม่ได้ทำมันจะร้อนตัวทำมัย
    55+ดีครับดีอ้างเหตุผลได้ดีมาก เก่งครับเก่งไม่ได้พูดถึงสหภาพอื่นแน่นอน ร้อนตัวกันเอง 555+ ผมอ่านแล้วตอนแรกก็ไม่ฮานะแต่พอฮาเท่านั้นแหละฮาเลย

ช่วงนี้วิ่งชิงอาติกัน ยังกะเพิ่งออกแนะ

โดยเฉพาะ สร้างไวอะ เหมือน nb จะวิ่งเข้าเยอะเป็นพิเศษ ... ส่งสัยต้องการขัดขวางการสร้างแฮมใหม่ๆ

ูู^^
    The original of Leeladet.
    "ปล้นไม่ทันทูทั่นส์ ก็ได้แต่นั่งดูแร่เด้ง"

Travians
    สถานที่
    Thailand

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kumkum อ่านข้อความ
    ทุ่งข้าว19เหลือ7 อยากรู้จังว่าlastshotจะปล่อยทัพเเฮมลงที่ไหนเพาะจาก การที่ถือสร้างไวมานานกว่าสองเดือนคงจะมีทัพที่ใหญ่น ่าดูเลยทีเดียวน่าสนใจ?
    ข้าวเลเวล 7 เค้าก็คงเลี้ยงสบายอยู่ดีละมังครับ ปล้นเยอะอยู่แล้ว
    Monster ~ Now S.3 2015-2016
    ...คนไม่เก่ง..อยู่นิ่งนิ่ง..ใครจะว่า.......คนไม่เก ่ง..แต่ปากกล้า..ช่างน่าขัน
    เก่งแล้วกล้า..เข้าท่า..ค่อยว่ากัน.......นี่ไม่ทัน. .ได้ทำ'ไร..ก็คุยโว
    ...ทั้งโจมตี..ป้องกัน..ไม่สำเร็จ.......แต่ทีเด็ด.. ที่ปาก..นั้นมากโข
    ขึ้นโปรไฟล์..สเตตัส..เสียใหญ่โต.......ถุย!อ้ายโง่. .xxแค่กบ..ในกะลา

Travians
    สถานที่
    Thailand

เห็นด้วยครับ ผมเป้นคนสร้าง ไม่เคยท้อหรือมีปัญหาเรืองเติมทอง เหตุที่อยากจบเร็วๆ เพราะอยากไปเริมเกมส์ใหม่ซักที
    สู้ๆครับ สหภาพเราช่วยกันๆ
    ...คนไม่เก่ง..อยู่นิ่งนิ่ง..ใครจะว่า.......คนไม่เก ่ง..แต่ปากกล้า..ช่างน่าขัน
    เก่งแล้วกล้า..เข้าท่า..ค่อยว่ากัน.......นี่ไม่ทัน. .ได้ทำ'ไร..ก็คุยโว
    ...ทั้งโจมตี..ป้องกัน..ไม่สำเร็จ.......แต่ทีเด็ด.. ที่ปาก..นั้นมากโข
    ขึ้นโปรไฟล์..สเตตัส..เสียใหญ่โต.......ถุย!อ้ายโง่. .xxแค่กบ..ในกะลา

Travians
    สถานที่
    Thailand

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NB KaKๆ อ่านข้อความ
    ว้าววว..ภาค2 ของ หยกเลือดมังกือ...กำลังจะมาเร็วๆ นี้...อิอิ
    เลือดมังกือ ยังไงหว่า - - " ?

Travians
    สถานที่
    Thailand

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ leeladee อ่านข้อความ
    ช่วงนี้วิ่งชิงอาติกัน ยังกะเพิ่งออกแนะ

โดยเฉพาะ สร้างไวอะ เหมือน nb จะวิ่งเข้าเยอะเป็นพิเศษ ... ส่งสัยต้องการขัดขวางการสร้างแฮมใหม่ๆ

ูู^^
    nb อยากได้มาสร้างแฮมใหม่ๆเองตะหากล่ะครับ อิอิ

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ neo. อ่านข้อความ
    ผมก้ไม่รุ้เรืองภายในของใครหรอกครับ และผมก้ไม่ได้อ้างอิงถึง hd หรือ k หรือ s เลยครับ
    ผมพิมไปตรงไหน ครับ หรือที่ผมพิมไปคุณรู้หรือครับว่าผมอ่างถึงไคร อยู่ๆ ก็มาร้อนตัวกันอย่างนี้ แล้วถ้ามันไม่ใช่อย่างที่ผมพิม จะไปเป้นเดือนเป็นร้อนทำมัยครับ ผมไม่ได้บอกเลยครับ ว่าสหภาพทีผมพิมถึงหรือทีมบริหารท่ผมพิมถึงคือ hd หรือ k หรือ s ที่ผมกลับไปอ่านข้อความตัวเองผมยังไม่เห็นคำว่า hd หรือ k หรือ s เลยซักตัว
    คนไม่ไม่ได้ทำมันจะร้อนตัวทำมัย
    ช่างมันเหอะครับ 555+ คนเรามีปากไว้พูก มีตูดไว้ตดครับ

คำพูดอ่ะ เวลาเราคิดจะพูดเราเป็นนายมัน แต่เมื่อใดที่เราพูดไปแล้ว คำพุดจะเป็นนายเราครับ

ใครๆก็รู้ว่า อ้างอิงถึงใคร 55+ โตแล้วครับพี่ อายเด็กๆเขาบ้างครับ แถไปเรื่อยๆ แบบนี้ผมว่ามันดูไม่เป็นคนโตเลย

ผมไม่ได้เดือดร้อนครับ ผมแค่อยากเปิดประเด็น เท่านั้นเอง ^^

ปล.และแล้วก็ได้เห็น เด็กน้อยในร่างคนโต ^^

ปล2. ฝากหถึง คุณหยก 555+ สร้างไวพิเศษ ใช้ให้ดีๆนะครับ เดี่ยวผมจะขอยืมมาใช้มั่ง -*- แมวหงายไป 3000 ตัวเลย แงๆๆ

ยืมมากดแมวแปปดิครับ เดี่ยวคืนให้ นะนะ จุ๊ฟๆ อิอิ (ไปๆมาๆ หยกดูเป็นู้ใหญ่กว่า neo. ซะอีก -0- )

เกมส์คือ เกมส์ จบเกมส์ ก็ยังเป้น เพื่อนกันเกมส์อื่นๆได้ครับ ฮ่าๆๆๆ อย่ีาไปคิดว่า มันก็แค่ สงคราม ประสาท คริๆ

งั้นขอยืมมั่งดิ

^^
    The original of Leeladet.
    "ปล้นไม่ทันทูทั่นส์ ก็ได้แต่นั่งดูแร่เด้ง"