ชื่อกระทู้: สถานการณ์ Wonders Of The World S7-2013

AK-47 Greatness of Brutal™ Brutal™ 94 แล้ว
    ใกล้จบแล้วหรือ
    ทัพทหารของ Brutal กลัวไม่ได้ออกศึกคงต้องมีการสั่งตีทาง IG แน่นอนในวันสองวันนี้
    แล้วทาง IG เองจะปลอยให้ทาง Brutal สร้างเสร็จโดยง่ายหรือ ?
    มาคอยดูกันต่อไป
    เล่นมามีแต่แพ้แต่ไม่ท้อ สนุกๆ
    ไม่รู้จะเขียนอะไร ไม่มีจุดขาย ให้จดจำ

Wonder of the World

ผู้เล่น ชื่อ พันธมิตร ระดับ

1. AK-47 Greatness of Brutal™ Brutal™ 94

2.vindicate DieHarD, The Brutal™ Brutal™H 44

3. nutpc IG - Magic World IG-ONE 0

7. King_Wong The Union Of Brutal™ Brutal™ 0

8.medicine The Brutal™ Brutal™ 0

WW ของ IG ร่วงไปอีกแล้ว ซ้ำยังมีดาบแดงเข้าต่อเนื่องผมได้ข่าวมาว่า กะจะเอาเมือง WW ของ IG หายไปเลยนะครับ

รอดูกันต่อไป

โหดมากอะครับ ชอบจังรีพอตมาไวมาก คุณ yani ร่วมในทัพด้วยปะครับ

โหดมาก
    เล่นมามีแต่แพ้แต่ไม่ท้อ สนุกๆ
    ไม่รู้จะเขียนอะไร ไม่มีจุดขาย ให้จดจำ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Dapter อ่านข้อความ
    โหดมากอะครับ ชอบจังรีพอตมาไวมาก คุณ yani ร่วมในทัพด้วยปะครับ
    ไม่ได้เข้าร่วมทัพครับ

ผมเป็นแค่ลูกกิลธรรมดาคนนึงครับ

ของบลูทั่ลลดแล้ว อยากเห็นรีพอตมั้งครับ

Wonder of the World

ผู้เล่น ชื่อ พันธมิตร ระดับ

1. AK-47 Greatness of Brutal™ Brutal™ 74

2.vindicate DieHarD, The Brutal™ Brutal™H 41

3. nutpc IG - Magic World IG-ONE 0

7. King_Wong The Union Of Brutal™ Brutal™ 0

8.medicine The Brutal™ Brutal™ 0

ของบลูตัลโดนยิงไปแล้ว

จัดให้ชมกันครับ

http://www.travian-reports.net/th/re...86,71765975a22

http://www.travian-reports.net/th/re...dd,71766445927

อยากเห็นทัพที่ใหญ่กว่านี้ มีอยุ่รีบเอาออกมาใช้หน่อยนะครับ สร้างไวไม่มีหรอก สร้างค่ายธรรมดาเพียวๆ 555 จ๊อด ฮาวดี้ฝากมา
    นักเลงอย่างเรา ถึงแพ้ แต่จะทิ้งไว้ซึงซึ่งบาดแผล ให้ศัตรูผู้นั้นได้จดจำ

มีคนๆหนึ่งเคยถามเราว่า "พี่จ๊อด พี่กลัวอะไรบ้าง" เราก็ตอบไปว่ากลัวการจำใบหน้าคนที่เราฆ่าไปนั้นแหละ
    ...