ชื่อกระทู้: สถานการณ์ Wonders Of The World S7-2013

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หน่วยสอดแนม อ่านข้อความ
    http://www.travian-reports.net/th/re...dd,71766445927

อยากเห็นทัพที่ใหญ่กว่านี้ มีอยุ่รีบเอาออกมาใช้หน่อยนะครับ สร้างไวไม่มีหรอก สร้างค่ายธรรมดาเพียวๆ 555 จ๊อด ฮาวดี้ฝากมา
    นักเลงอย่างเรา ถึงแพ้ แต่จะทิ้งไว้ซึงซึ่งบาดแผล ให้ศัตรูผู้นั้นได้จดจำ

มีคนๆหนึ่งเคยถามเราว่า "พี่จ๊อด พี่กลัวอะไรบ้าง" เราก็ตอบไปว่ากลัวการจำใบหน้าคนที่เราฆ่าไปนั้นแหละ
    ขอบคุณสำหรับรีพอร์ทแบบเต้มครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หน่วยสอดแนม อ่านข้อความ
    http://www.travian-reports.net/th/re...dd,71766445927

อยากเห็นทัพที่ใหญ่กว่านี้ มีอยุ่รีบเอาออกมาใช้หน่อยนะครับ สร้างไวไม่มีหรอก สร้างค่ายธรรมดาเพียวๆ 555 จ๊อด ฮาวดี้ฝากมา
    นักเลงอย่างเรา ถึงแพ้ แต่จะทิ้งไว้ซึงซึ่งบาดแผล ให้ศัตรูผู้นั้นได้จดจำ

มีคนๆหนึ่งเคยถามเราว่า "พี่จ๊อด พี่กลัวอะไรบ้าง" เราก็ตอบไปว่ากลัวการจำใบหน้าคนที่เราฆ่าไปนั้นแหละ
    ผมว่าคงไม่มี นะ เพราะส่วนมากพอสร้างทัพที่พอใช้งานได้ ก็เอามาใช้เลย
    แต่ถ้าสร้างเรื่อย ๆ แต่ถ้าสร้างเรื่อย ๆ ไม่ค่อยใช้งาน หรอ ไม่ใช้งานเลย มันก็คงมี เอิ๊ก ๆ

คาดว่าน่าจะมีทัพที่ขนาด 10 m อยู่นะครับ คงได้ฉายแน่ๆ คิดว่าแบบนั้นนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yani อ่านข้อความ
    คาดว่าน่าจะมีทัพที่ขนาด 10 m อยู่นะครับ คงได้ฉายแน่ๆ คิดว่าแบบนั้นนะครับ
    จากใครหว่า Fatty เหรอ >< งั้นรีบ ๆ ยิงเลย เผิ่อ โดนแย่งอาติขึ้นมา เหนื่อยเลยนะนั้น เอิ๊ก ๆ

น้องคนนี้ยังเล่นอีกหรอ ตามตัวยากจริงๆ
    Thx1 Meteo Mz™-OJ
    Thx2 Dress •DF
    Thx3 U-P-N , HelechoDulce (เกรียนช่วยน้อง)
    Thx4 Meteo BT-SP
    Thx5 USTK 8lG & Lollipop OJ - TEAM
    Thx6 7up OJ - TEAM
    Thx7 Go Mi Nam OJ™Error
    Thx8 Uncenser_ & Bad ass InZ|Oj™
    Thx9 ชุกวู่ OJ™
    Thx10 หมูกาต่าย X3 ATK
    Thx17 Vher PK
    Thx18 หมูกระต่าย Diamond

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 7up อ่านข้อความ
    น้องคนนี้ยังเล่นอีกหรอ ตามตัวยากจริงๆ
    เล่นอยู่พี่ มาเล่นกับเพื่อน และกำลังว่าจะไปลงเซิฟวันเกิดกัน
    ...

เล่นอยู่พี่ มาเล่นกับเพื่อน และกำลังว่าจะไปลงเซิฟวันเกิดกัน
    สงสัยจิโหดฝุดๆ
    Thx1 Meteo Mz™-OJ
    Thx2 Dress •DF
    Thx3 U-P-N , HelechoDulce (เกรียนช่วยน้อง)
    Thx4 Meteo BT-SP
    Thx5 USTK 8lG & Lollipop OJ - TEAM
    Thx6 7up OJ - TEAM
    Thx7 Go Mi Nam OJ™Error
    Thx8 Uncenser_ & Bad ass InZ|Oj™
    Thx9 ชุกวู่ OJ™
    Thx10 หมูกาต่าย X3 ATK
    Thx17 Vher PK
    Thx18 หมูกระต่าย Diamond

ใกล้ถึง100แล้ว
    เอาเป็นกำลังใจให้
    เล่นมามีแต่แพ้แต่ไม่ท้อ สนุกๆ
    ไม่รู้จะเขียนอะไร ไม่มีจุดขาย ให้จดจำ

ลดเหลือ 86เมื่อไหร่จะจบ หนูอยากพักแล้ว....แงๆๆๆ

[QUOTE=Travianjung;525130]ลดเหลือ 86เมื่อไหร่จะจบ หนูอยากพักแล้ว....แงๆๆๆ[/QUOTE

เหมือนกันครับ
    ครั้งก่อนก็ลดแค่นี้
    แค่นี้ก็10วันแล้ว
    ฮาา
    รอต่อไปเรา

ใครมีรายงานสวยๆขอดูหน่อยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DRA : 10-02-2013 เมื่อ 08:44 AM
    เล่นมามีแต่แพ้แต่ไม่ท้อ สนุกๆ
    ไม่รู้จะเขียนอะไร ไม่มีจุดขาย ให้จดจำ