ชื่อกระทู้: Ts3

อย่างนี้นี่เองงงง

แหม พอดีมีคนแจ้งผมว่า -|- ส่งคนมาสืบ 24 หรอครับ
    อยากรู้อะไรเป็นพิเศษรึป่าวครับ ถามตรงๆได้นะ ไม่ต้องมาทำเป้นลับๆล่อๆ
    ไล่ไปขอเข้ากลุ่มของ 24 หลายกลุ่มเลยนะ ทำเป็นมาทักถามนู้นนี่
    อยากรู้อะไรถามเลยครับ หรือว่าทาง +|+ ส่งมาหรอครับ เห็น หัวสหภาพ-|- นามย่อ S คุยกับ หัวสหภาพ Brutal นามย่อ K นิ
    อย่าทำเป้นนก2หัวนะครับ เดี๋ยวจะไม่เหลือซักหัวนะครับ
    OmyiMz
    Eclipse
    Moonlightz
    PluGz
    ละมุด

.เศษเหล็กชิ้นเล็กๆ ถึงมากมาย อาจดูไร้ค่า

.........แต่หากได้ผ่านการหลอมรวม

...............ให้เป็นหนึ่งเดียวกัน

....แม้จะต้องร้อน จากเปลวไฟที่แผดเผา

.....แม้จะต้องเจ็บ จากค้อนเหล็กที่ทุบตี

....ถ้าสามารถผ่านพ้นช่วงเวลาเหล่านี้ไป

จะพบว่าทั้งหมดนั้น กลายมาเป็นอาวุธชั้นเลิศ

................ที่จะทำให้พวกเราสู้

.........และชนะทุกๆ สิ่ง ทุกๆ อย่างได้

ละเว้นกิลเล็กๆของผมไว้หน่อยน้ะ ปล่อยให้เด็กมันโตหน่อย ใครทุ่งข้าวระดับ12แล้วยกมือหน่อย
    ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หน่วยสอดแนม อ่านข้อความ
    ละเว้นกิลเล็กๆของผมไว้หน่อยน้ะ ปล่อยให้เด็กมันโตหน่อย ใครทุ่งข้าวระดับ12แล้วยกมือหน่อย
    คนนี้ต้องตีหนักๆ 555 ข้อหาแอบเล่น
    Thx1 Meteo Mz™-OJ
    Thx2 Dress •DF
    Thx3 U-P-N , HelechoDulce (เกรียนช่วยน้อง)
    Thx4 Meteo BT-SP
    Thx5 USTK 8lG & Lollipop OJ - TEAM
    Thx6 7up OJ - TEAM
    Thx7 Go Mi Nam OJ™Error
    Thx8 Uncenser_ & Bad ass InZ|Oj™
    Thx9 ชุกวู่ OJ™
    Thx10 หมูกาต่าย X3 ATK
    Thx17 Vher PK
    Thx18 หมูกระต่าย Diamond

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หน่วยสอดแนม อ่านข้อความ
    ไม่อยากจะโม้แต่ข้าวผม 14 แล้ว

คุณคนบินขี้โม้นะ

ทำไมคนแถวนี้ เถื่อนกันจัง555
    ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ siankung อ่านข้อความ
    ไม่อยากจะโม้แต่ข้าวผม 14 แล้ว

ผมก็ 14 หมดทุกบ่อเเล้วเหมือนกันครับ จะกดทหารยาวๆๆละ ทีนี้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ siankung อ่านข้อความ
    ผม คิง ว่อง ครับ
    ใช่คนนี้ปาวครับ
    เอกอัครราชทูต King Wong

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ s4. อ่านข้อความ
    ผมก็ 14 หมดทุกบ่อเเล้วเหมือนกันครับ จะกดทหารยาวๆๆละ ทีนี้
    แต่ผมยัง 2อยู่เลยครับมีเทคนิคอะไรบ้างครับจะได้อัพเร็วๆบ้าง