ชื่อกระทู้: ยังไงกันเนี่ย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Cherul อ่านข้อความ
    ยังทันนะครับ คุณปุ๋ยพึ่งลงไป 3 วันออกเมืองได้ละ ช่วยๆกันส่งแร่
    ผมอยู่ +/- กับทีม kak นะไม่ได้ลงยกทีม มีกัน 5-6 ไอดี ถ้าสนใจลงได้เลยแล้ว igm มา อิอิ
    อยู่ด้วยดิครับ เเต่อยู่ -/- นะ ไอดีตาม ชื่อ login เลย 55

ขอไอดีเค้ามาเล่น ให้ผ่านรอบ final

ไม่รู้จะโดนทุบก่อนป่าว ออกเมือง 2 พิกัดอย่างกาก 55
    Intelligence & Imagination
    Superman << now ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Imagination อ่านข้อความ
    อยู่ด้วยดิครับ เเต่อยู่ -/- นะ ไอดีตาม ชื่อ login เลย 55

ขอไอดีเค้ามาเล่น ให้ผ่านรอบ final

ไม่รู้จะโดนทุบก่อนป่าว ออกเมือง 2 พิกัดอย่างกาก 55
    เข้าทีมคนไทยใน -/- ไปเลยครับ มีหลายกิลเลย ^^
    Asia
    Cherul IM s4.asia 2010 (ชนะ) | FOR ts6.asia 2011 (ชนะ) | LHC ts5.asia 2012 (แพ้) | Myth ts6.asia 2013 (ชนะ)
    Spectrum Banana ts1.asia 2013 (ชนะ)
    Mosquito TL ts6.asia 2014 (แพ้)
    ยูชีจิน Sapphire, Quartz Thx 18
    Inter
    Cherul Leg s4.com 2008 (แพ้) | LM-N s4.com 2009 (ชนะ) | GG™ HS Tournament Group A 2015 (รองแชมป์) | THAILAND Tournament Group D 2016 (แชมป์) | THAILAND Tournament Final 2016 (แชมป์)
    คุณแม่ขอร้อง ND-TH Tournament Final 2015 (รองแชปม์)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Cherul อ่านข้อความ
    เข้าทีมคนไทยใน -/- ไปเลยครับ มีหลายกิลเลย ^^
    อยากไปมั่ง แต่ขี้เกียจมากครับ 555 อยากเลิก
    S5-round1 AS•[K] ::::: FoxreaverzZ
    S5-round2 ALP~AsL™ ::::: FoxreaverzZ
    TC4 [UN]-AP™ ::::: airkung
    TS4 3-Kill™i ::::: DymatizE
    TS6 บางซื่อ™ :::: ผู้ชายโลกสวย http://travian-reports.net/th/report/807714a1ee1
    TX3 บางกรวย™ ::::: 7Years

TH5 DW™ ::::: Son Goku

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imagination อ่านข้อความ

พิกัดโคดโหด มาว่ากากได้ไง :d

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MudFlapS- อ่านข้อความ
    พิกัดโคดโหด มาว่ากากได้ไง :d
    แหม่ ข้าว 9 โอ 75 กดเรนได้ไม่กี่ตัวเอง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pariwat อ่านข้อความ
    ไม่ใช่ว่าไม่อยากตีที่อื่น แต่ สายตีในทีมมี5id ไม่ได้มีสายตีล้นหลามแบบพวกนายนิ จะให้ร่วมกับgod ก็ให้ไปหาสปายก่อนเหอะ
    ส่วนที่ว่า10ทัพสายตี เรนกองที่เดียวนี่ คิดว่าจะลุจริงรึอุอุๆ เห็นส่องเข้าทุกid ก็น่าจะคำนวนดูนะว่าพูดเว่อไป อย่าว่าแต่10 ผมให้15ด้วยซ้ำ
    ตอบให้จะได้หายโง่นะส่องแต่ในสหภาพและในโซน แต่คุณไม่ได้ส่องสปายพวกผมนี้นั้นละที่ฝากทหารชั้นดี หายโง่แล้วบอกด้วยนะคุณ ผมให้แค่6ทัพก็ตี หายไปจากโลกเลยละ เหมือนจะฉลาดนะแต่ก็ยังคงโ.... นะ อืมแล้วบอทคลิปเลิกได้แล้วนะมันขยะนะ เล่นด้วยมือตัวเองจะดีกว่านะเลิกเสียนะโปรแกรมมันไม่ เท่
    เล่นให้ประทับใจก็พอล่ะน่ะ จะแพ้หรือชนะมันไม่ใช่เรื่องสำคัญ เล่นให้ประทับใจ มันจะติดตาตึงใจมากกว่าคนถือ WW ชนะอีกน่ะ เพราะ ส่วนใหญ่เค้าไม่มีใครพูดถึงหรอกว่า เซิพนี้ คนโน้นหรือคนนี้ถือ WW ชนะ เค้าจะพูดถึงคนที่เล่นได้ดี เล่นได้ประทับใจคนในเซิพเค้าจะมองเห็นกันเอง ซึ่งหทารป้องกัน ก็เปรียบสะเหมือนโล่ และ กระดูกสันหลัง หากเราไม่มีทหารบุกกิลยังอยุ่ได้ แต่การไม่มีทหารเรนนั่น หมายถึง กิล/สหภาพเรา ได้รอความพ่ายแพ้สงคราม เรนเป็นเหมือนกระดูกสันหลัง ซึ่งมีคนได้เคยบอกไว้ว่าการป้องกัน คือการบุกที่ดีที่สุดนะ

รอบนี้เล่นพอเข้ารอบ พอรอบสุดท้าย เด่วขอพาพวกๆ ไปยุด้วย 55

ไม่ได้เข้ามานานเซิฟนี้ จารย์พีช โดนแย่งอาติหรือยังเอ่ย???

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ IIOU_IInJ อ่านข้อความ
    ไม่ได้เข้ามานานเซิฟนี้ จารย์พีช โดนแย่งอาติหรือยังเอ่ย???
    โดนแย่งคิง แต่ไปเอาอเล็กมาแทน

เลิกกันแล้วใช่ไหมมม
    chidzerez ts6.asia 2014
    SAD ts5.asia 2015 >> -
    อดนอน ts1.asia 2015 >> -
    ZerEz tx2.asia 2015 >> -