มีใครอยู่ (+/+) บ้างรายงานตัวหน่อยครับ ก่อนที่ระบบคุ้มครองผู้เล่นใหม่จะหมด ก็อยากมาหาพันธมิตรเป็นธรรมดาครับ
จะได้ฟาร์มสบายๆ เพราะว่าไหนๆ ก็กลับมาเล่นเกมส์แนวนี้อีกล่ะ อาจจะเลิกนานซะจนเป็นผู้เล่นใหม่ไปแล้วก็ว่างั้นแหละ ที่เลิกเล่นก็เป็นเพราะว่า ช่วงนั้นไม่ค่อยมีเวลาว่างครับ ติดตี hon ตี dot จนขี้เกรียจอัพบ้านกันเลยทีเดียว 555 ก็ไม่ได้อะไรครับ แค่อยากให้ (+/+) เกาะกลุ่มกันไว้หน่อย ผมอาจจะไม่ใช่ผู้เล่นที่มีชื่อเสียงแต่ก็ขอฝากตัวด้ว ยครับ ใครที่ไม่เอคทีฟก็ต้องโดนเป็นบ้านฟาร์มเป็นธรรมดาเนอ ะ แต่ถึงยังไงผมก็ยังไม่อยากไปเกิดใหม่เร็วๆนี้หรอก