ชื่อกระทู้: Thx 17

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nol2maL อ่านข้อความ
    อย่าหลงไปฆ่าตัวตายก็แล้วกัน
    ตายก้อไม่เปนไร ขำๆ

ที่จะไปป่วนๆทัว ระวังเป๋ เสียรูป หาทางกลับสปีดไม่ถูกน่ะครับ 5555+

เพราะถ้า สปีดยังเละได้ขนาดนี้ ทัวรอบไฟนอล เผลอๆไม่ถึงตีนพวกที่จะไปป่วน

โดนต่างชาติยำก่อน 55555+

เล่นเซิฟเดียวให้เต็มที่จะได้ชนะ อะไรที่ควรทำก็ลงมือทำซะทีดีกว่าไหม

ดีกว่ามาใช้ปากเล่น แล้วไม่ทำอะไรเลย

รีพอทยามบ่ายจ้า

http://travian-reports.net/th/report...7d,41517e84261

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MudFlapS- อ่านข้อความ
    รีพอทยามบ่ายจ้า

http://travian-reports.net/th/report...7d,41517e84261
    ขอบคุณ ขอบคุณ 😄
    Thx 10 ninka
    Thx 11 ninka, mocha
    Thx 12 Sense
    Thx 13 TaLenT
    Thx 14 Ning
    Thx 15 มินมิน (ลบเเละเลิก)

ขอเข้ามาเผือก ... โซนอื่น ผมคงไม่สนใจ เพราะไม่มีอะไรให้สนใจไปกว่า สงครามระหว่าง 9 จันทรา กับ ทีมจัดเก็บหนี้
    ทีมแซมป์เิลิกไปแล้ว ... ทีมที่อยากเป็นแซมป์ ก็คิดว่า ไม่น่าจะยากในเซิร์ฟนี้

เผอิญดันมาเจอตอ ทีมจัดเก็บหนี้ซะงั้น ดูจากรีพอร์ท เห็นแต่ทางจัดเก็บหนี้ ตีทะลุอย่างเดียว
    ยังไม่เห็นรีพอร์ทตี จากทาง 9 จันทราเลย หรือว่า เก็บทหารไว้ตีอาติ ?

ผมกำลังสงสัยว่า ถ้าตีอาติได้แล้ว จะรักษาได้รึเปล่า เพราะตอนนี้ยังแหกเป็นริ้วๆ
    เซิร์ฟทัวร์เปิด ทางจัดเก็บหนี้ ไปเล่นอยู่แล้ว แต่ถ้าเขายังไม่เลิกสปีดล่ะ ( ไม่อยากจะคิด ) อิอิ...
    ไว้ค่อยตามดูหลังจากนี้ต่อ น่าติดตามมากๆ

เห็น ต้น cherul กับ หยวน แว่บๆ หยวนลง แล้วต๋องไม่ลงได้ไง( ฝากความคิดถึง สมาซิกซาว FOR ด้วย )

จาก.. พี่อ๋อง
    onga,kanuki
    onga,kanuki
    zolo,tanx
    onga,tanx
    โฟกัส <-- WW Winner
    Focus
    shutter

รีพอร์ทอันนี้ไม่เกี่ยวกับกิล 9Yin นะคะ เพราะหนิงออกกิลมา 2 วันเเละกำลังคิดจะเลิกเล่น

เเล้วก็ทยอยคืนเรนทั้งหมดให้กับกิลไปเเล้ว ที่ตีทะลุไม่ใช่ดักไม่ได้นะ เพราะเรนก้อนสุดท้ายที่ส่งคืนคือ 10 โมง

ก่อนเวฟเข้า 3 ชั่วโมง ตอนนั้นก็มีดาบจากบ้านใกล้ 2 ไอดีวิ่งมาเเล้ว รู้ว่ามาจริงเเน่เลยรีบคืนเรน

ปล.ตอนนี้ไอดีมินมิน มีคนมาขอ เลยยกให้ไปเเล้ว

Good bye Travian
    Thx 10 ninka
    Thx 11 ninka, mocha
    Thx 12 Sense
    Thx 13 TaLenT
    Thx 14 Ning
    Thx 15 มินมิน (ลบเเละเลิก)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ onga1 อ่านข้อความ
    ขอเข้ามาเผือก ... โซนอื่น ผมคงไม่สนใจ เพราะไม่มีอะไรให้สนใจไปกว่า สงครามระหว่าง 9 จันทรา กับ ทีมจัดเก็บหนี้
    ทีมแซมป์เิลิกไปแล้ว ... ทีมที่อยากเป็นแซมป์ ก็คิดว่า ไม่น่าจะยากในเซิร์ฟนี้

เผอิญดันมาเจอตอ ทีมจัดเก็บหนี้ซะงั้น ดูจากรีพอร์ท เห็นแต่ทางจัดเก็บหนี้ ตีทะลุอย่างเดียว
    ยังไม่เห็นรีพอร์ทตี จากทาง 9 จันทราเลย หรือว่า เก็บทหารไว้ตีอาติ ?

ผมกำลังสงสัยว่า ถ้าตีอาติได้แล้ว จะรักษาได้รึเปล่า เพราะตอนนี้ยังแหกเป็นริ้วๆ
    เซิร์ฟทัวร์เปิด ทางจัดเก็บหนี้ ไปเล่นอยู่แล้ว แต่ถ้าเขายังไม่เลิกสปีดล่ะ ( ไม่อยากจะคิด ) อิอิ...
    ไว้ค่อยตามดูหลังจากนี้ต่อ น่าติดตามมากๆ

เห็น ต้น cherul กับ หยวน แว่บๆ หยวนลง แล้วต๋องไม่ลงได้ไง( ฝากความคิดถึง สมาซิกซาว FOR ด้วย )

จริงๆต้องให้เครดิตสมาชิกคนอื่นมากกว่านะครับพี่
    ผมกับพี่หยวน ตอนนี้เป็นตัวถ่วงกิลอยู่ ฮ่าๆๆ

ทักทายครับ ไม่ได้คุยกันนานมาก

ต้น
    Asia
    Cherul IM s4.asia 2010 (ชนะ) | FOR ts6.asia 2011 (ชนะ) | LHC ts5.asia 2012 (แพ้) | Myth ts6.asia 2013 (ชนะ)
    Spectrum Banana ts1.asia 2013 (ชนะ)
    Mosquito TL ts6.asia 2014 (แพ้)
    ยูชีจิน Sapphire, Quartz Thx 18
    Inter
    Cherul Leg s4.com 2008 (แพ้) | LM-N s4.com 2009 (ชนะ) | GG™ HS Tournament Group A 2015 (รองแชมป์) | THAILAND Tournament Group D 2016 (แชมป์) | THAILAND Tournament Final 2016 (แชมป์)
    คุณแม่ขอร้อง ND-TH Tournament Final 2015 (รองแชปม์)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ onga1 อ่านข้อความ

ผมได้ข่าวมาว่า เอาทีมงานที่จับด้วยกันลง 3 โซน หวังจะชนะได้โดยง่ายดาย

ปรากฏ .... ทุกโซนเลยครับผม

เสริมอีกนิด ทางไฟแนนซ์ เปิดตัวมาหลายไอดีแล้ว

ทำไมทาง 9 ไม่เปิดตัวบ้างหรอครับ

เห็นเปิดแค่พวกที่บ้านยับๆ ... โทดคับมือลั่น

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zerius อ่านข้อความ
    แคบชั่นเด็ด มักจะมาจากผู้เล่นมีคุณภาพครับ

โดนตีบ่อหาย ลานหด ก็ยังติดปล้นที่ 1 พูดอะไรออกมาคนก็เลยสนใจ เป็นธรรมดาของ ซุปตาร์

ชาบู ชาบู
    คนที่มีคุณภาพเขาก็ต้อง ชาบูๆ อยู่แล้วแหละครับ บางคนที่มีคุณภาพจริงไม่มีทองก็เล่นให้เทพได้
    แต่บางคนมีทองท่วมหัวแต่เอาตัวไม่รอดนี้ก็น่าสงสารนะ ครับ ประมาณว่าทองเยอะแต่ใช้ไม่เป็น

- บ่อข้าวโดนทุบหายไม่ได้มีผลอะไรกับการปล้นอยู่แล้วคร ับ หรือท่านใช้จากหลวงส่งไปเมืองฟาร์มแล้วปล้นเอาแต้มคร ับ ? น่าคิดนะ
    - ลานประลองหาย อืมมมมมมม... ปกติเล่นกดทหารเมืองเดียวเหรอครับ อาจจะมีเมืองที่สอง เมืองเกิดกดทหารปล้นก็ได้นะครับ แล้วไอ้ที่ลานประลองหายนะ พิกัดไกลๆก็เอาบ้านอื่นที่กดทหารแล้วมีลานไปปล้นสิคร ับ หรือ ใช้ม้าวิ่งปล้นก็ได้ครับ มันจะยากอะไร แต่สิ่งที่ส่งผลกระทบสุดๆคงเป็นการออกบ้านสินะครับ เพราะตั้งแต่โดนทุบ บ้านก็ไม่ค่อยออก pop ก็ไม่ค่อยขยับเลย หุหุ
    - ส่วน caption ของท่านหมอ โอ้วแซ่โง่ เอ้ย โอ้วแชงู้สิ เดียวผมว่างๆผมจะคิดให้นะ ไม่ต้องน้อยใจไปหรอกครับ
    BirthDay Server : FapFap
    Final 2015 : คุณบอล -> ND-TH
    Thx 9 : Ikm -> JoNJ@T™
    Thx 10 : ฮองตง -> BT™
    Thx 11 : วายุเวก -> ส้ม™
    Thx 12 : โอเลี้ยง -> RL-G™
    Thx 14 : โจโจ้สาวสอง -> LOST™
    Thx 15 : Pumbaa + man99 -> อาชญากร
    Thx 16 : Natasha Romanov -> AGENT
    Thx 17 : ISRAEL
    Thx 18 : Maru -> Ghost
    Thx 20 : ll3eam -> #A
    Thx 21 : Satanic -> Hippo™CF
    ->->Original Orange <-<-