ชื่อกระทู้: 9 VS Hero (คุยอดีตเชิญห้องอื่น คนไม่ได้ลงรอบนี้ก็อย่าเผือก รำคาญ คนเถียงกัน)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ inwjoi อ่านข้อความ
    จับหมดเลยหรือครับนี่ดูๆเเล้วน่าจะ3ต่อ1ซินะครับหึๆ ดูแล้ว9คงชนะแบบรอบเดียวจบแน่ๆ
    ธรรมดา เตรียมพร้อมมาสู้กับเทพ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ princess13 อ่านข้อความ
    เซิฟธรรมดาก็โดน2:1:1มาสปีดโดน3:1 ถ้าขนาดนี้ไม่ต้องเอาทหารตีมาตีทีมผมหรอกครับ
    เอาฟารังเอาสเปียร์มาทีมผมก็คงสู้ไม่ได้ละ
    ผิดไม่รับ รับแต่ชอบ ใครๆก็ชอบทำ ''แต่มันไม่ชอบธรรม''

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ princess13 อ่านข้อความ
    งั้นขอจับพัน กับองค์ ญ 2 คนได้มั้ยฮะ ดูแล้วปลอดภัยดี

3:1 จิงอะป่าว

ถ้าอย่างที่พูดมาก็คงประมานนี้
    9 yin = 27 ID
    9 yang = 38 ID
    pk = 16 ID
    มองโกล = 4 ID
    จาโบ้ = 8 ID

รวมๆก็ 93 ID

ฝั่ง HEro ก็

S.hero = 40 ID
    S-Hero = 53 ID

รวมๅก็ 93 ID เท่ากัน

แต่อย่าลืม - + มี ไฟแนนซ์ รีบอร์น คอยถ่วงดุลต้นเกม
    และฝั่ง + + ก็มี Who LOL BB SStH อีก
    นี่ยังไม่นับพวกกิลขนาดเล็กหรือกลาง ที่ยังไม่ได้จับกันแน่ชัด Revolt บ้าบอ เจาะ 9ล9
    และที่แน่ๆ ฝั่ง + - ก็คงมีกิลแนวนี้ถ่วงดุลอยู่เหมือนกัน คงไม่ได้ซิมสบายจนถึงปัจจุบันซะทีเดียว

ผมว่ามันก็สูสีดีนะ อย่านับจำนวนกิลทวีป/จำนวนกิล แต่มานับที่จำนวนไอดีของแต่ละฝั่ง ก็จัดว่ามวยถูกคู่นะ

ปล. นี่ยังไม่ได้นับรวมพวกจับกันลับๆ เรนกันมืดๆ หมูๆ revolt bb ss อาจจะไปช่วยฝั่ง 9
    บ้าบอ เจาะ Who LOL รีบอน อาจจะย้ายมาช่วยฝั่งฮีโร่ก้ได้ ใครจะไปรู้

ปล. นี่ยังไม่ได้นับนวมพวกกิลฟามมัลติทั้งหลายอีกนะ ไหนจะพวก แยกกิลออกมาซิมซุ่ม ไรพวกนี้

ปล.ตกหล่นกิลไหนขออภัย / บอกให้ใส่เพิ่มได้
    ผมเล่นเกมนี้มานานตั้งแต่
    Thx[ไรจำไม่ได้] >>> zevear (รอบที่มีคนโหดๆชื่อ Nadear อะ อยู่กิลนี้แหละ กิล NW มั้งถ้าจำไม่ผิด)

รอบอื่นๆก็แอบเล่นบ้าง จำชื่อตัวเอง/กิลไม่ได้ รออ่านดราม่าบอร์ดอย่างเดียว(สุมไฟด้วย 555)

จาโบ้่ 3 ละกันครับ ที่เหลืออย่านับขอร้องงงงงง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เอดิสัน อ่านข้อความ
    จาโบ้่ 3 ละกันครับ ที่เหลืออย่านับขอร้องงงงงง
    ช่วงนี้ที่บ้านจัดงานบุญเหรอครับ

คนแห่ไปเยี่ยมเต็มเลย คะแนนพุ่งพรวดๆ 555
    ผมเล่นเกมนี้มานานตั้งแต่
    Thx[ไรจำไม่ได้] >>> zevear (รอบที่มีคนโหดๆชื่อ Nadear อะ อยู่กิลนี้แหละ กิล NW มั้งถ้าจำไม่ผิด)

รอบอื่นๆก็แอบเล่นบ้าง จำชื่อตัวเอง/กิลไม่ได้ รออ่านดราม่าบอร์ดอย่างเดียว(สุมไฟด้วย 555)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zevear อ่านข้อความ
    ช่วงนี้ที่บ้านจัดงานบุญเหรอครับ

คนแห่ไปเยี่ยมเต็มเลย คะแนนพุ่งพรวดๆ 555

ขนมกรุบ 555

ขอสรุปคร่าวๆปัจจุบันในโซน + + และกันนะครับ แบ่งเป็น 2 ขั้วหลัก ก็ยังยิงกันไปยิงกันมายังไม่มีวีแววจะจบเหมือนต่างฝ่ ายต่างคุมเชิง

ขั้วแรก LOL(จับพันReborn บ้าบอ 2 กิลนี้จะอยูโซน - + กับชายแดน + +) Who
    ขั้วสอง PK #SSTH BB (น่าจะมีความสัมพันธ์อันดีกับ 9)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย G_dragon : 12-26-2015 เมื่อ 05:13 AM

http://travian-reports.net/th/report...f0,44263d3dc08

ตามที่คิดไว้ lol ปล่อยอาติออก...จะได้มีเป้าเฟคมากขึ้นเพื่อง่ายต่อกา รตี เป็นแผนที่ดี
    Thx1 Meteo Mz™-OJ
    Thx2 Dress •DF
    Thx3 U-P-N , HelechoDulce (เกรียนช่วยน้อง)
    Thx4 Meteo BT-SP
    Thx5 USTK 8lG & Lollipop OJ - TEAM
    Thx6 7up OJ - TEAM
    Thx7 Go Mi Nam OJ™Error
    Thx8 Uncenser_ & Bad ass InZ|Oj™
    Thx9 ชุกวู่ OJ™
    Thx10 หมูกาต่าย X3 ATK
    Thx17 Vher PK
    Thx18 หมูกระต่าย Diamond

Travians
    สถานที่
    ประเทศไทย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zevear อ่านข้อความ
    3:1 จิงอะป่าว

ถ้าอย่างที่พูดมาก็คงประมานนี้
    9 yin = 27 ID
    9 yang = 38 ID
    pk = 16 ID
    มองโกล = 4 ID
    จาโบ้ = 8 ID

รวมๆก็ 93 ID

ฝั่ง HEro ก็

S.hero = 40 ID
    S-Hero = 53 ID

รวมๅก็ 93 ID เท่ากัน

แต่อย่าลืม - + มี ไฟแนนซ์ รีบอร์น คอยถ่วงดุลต้นเกม
    และฝั่ง + + ก็มี Who LOL BB SStH อีก
    นี่ยังไม่นับพวกกิลขนาดเล็กหรือกลาง ที่ยังไม่ได้จับกันแน่ชัด Revolt บ้าบอ เจาะ 9ล9
    และที่แน่ๆ ฝั่ง + - ก็คงมีกิลแนวนี้ถ่วงดุลอยู่เหมือนกัน คงไม่ได้ซิมสบายจนถึงปัจจุบันซะทีเดียว

ผมว่ามันก็สูสีดีนะ อย่านับจำนวนกิลทวีป/จำนวนกิล แต่มานับที่จำนวนไอดีของแต่ละฝั่ง ก็จัดว่ามวยถูกคู่นะ

ปล. นี่ยังไม่ได้นับรวมพวกจับกันลับๆ เรนกันมืดๆ หมูๆ revolt bb ss อาจจะไปช่วยฝั่ง 9
    บ้าบอ เจาะ Who LOL รีบอน อาจจะย้ายมาช่วยฝั่งฮีโร่ก้ได้ ใครจะไปรู้

ปล. นี่ยังไม่ได้นับนวมพวกกิลฟามมัลติทั้งหลายอีกนะ ไหนจะพวก แยกกิลออกมาซิมซุ่ม ไรพวกนี้

ปล.ตกหล่นกิลไหนขออภัย / บอกให้ใส่เพิ่มได้

เห้ยยย นานนี้มัน บิ้วเก่งจริงๆ ขนาดผมรู้ข้อมูลจริงๆผมอ่านแล้วยังเกือบหลงเชื่อ

เล่นเอา ทั้งข้อมูลจริงมา mix ข้อมูล เสี้ยม ผสมปนเปมั้วไปหมด

แล้วพวกที่ไม่รู้อีโหน่อีเหน่นี้เรียบร้อย หลุมดัก . . . .

ไปดีกว่า ผมนี้ ลาจากบอร์ดล่ะ ยิ่งอ่านเยอะ เดี๋ยวคล้อยตาม

กลับหลุม ล่ะ

----------------------------------------------------------------
    happy merry christmas and happy new yaer ทุกคนน่ะครับ

ปล.อย่ามัวแต่อัพทราเวียนเพลินละเด็กๆ ออกไปเที่ยวกันบ้างละ

เดี๋ยวนี้มีsmart phone กดนอกบ้านได้ถึงแม้จะไม่ถนัดแต่ก็เอาเหอ ดีกว่าเมื่อก่อนเยอะ

ิgood luck
    เกมส์ไม่ค่อยเข้า เฝ้าแต่บอร์ด drama ช๊อปชอบ
    thx17 ultraman_a http://travian-reports.net/th/report/49092155dbe
    ***โดนดาบแดงทุกเมือง 20 วัน ติดต่อกัน ยาวที่สุดที่เคยโดน***