ชื่อกระทู้: 9 VS Hero (คุยอดีตเชิญห้องอื่น คนไม่ได้ลงรอบนี้ก็อย่าเผือก รำคาญ คนเถียงกัน)

ฝากถึง ผู้นำฝั่ง pk นะครับ ขณะนี้ 9 เริ่มกด ww ใหม่

ส่วนทางท่าน ww ระดับ 72 ท่านจะรอ 9 กดขึ้นมาใหม่ หรือจะกดนำจนวินเลย

ทุกคนกำลังรอดูท่านอยู่นะครับ

ปล.ยังไง ww ท่านคงไม่มีใครมาตี กดไปก้อชนะเลยครับ วินเลย ใสๆ ถ้าท่านไม่ชนะก้อเกินไปแล้ว 555

ตอน 7 โมง บ้าน ww ฝั่ง 9ได้สั่นไหว แหก เหลือ 0

แล้วนะ ชะเอิงเอยยยยยยยยยยยย

เจ็บนี้อีกนาน เจ็บนี้ไม่ลืมมมมมมมมมมม

โดนกองกำลังไม่ทราบฝ่ายยิงหรือเนี่ย ไม่ไหวเลย ไม่ไหว

http://travian-reports.net/th/report/483999c02a5

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mecrury อ่านข้อความ
    ตอน 7 โมง บ้าน ww ฝั่ง 9ได้สั่นไหว แหก เหลือ 0

แล้วนะ ชะเอิงเอยยยยยยยยยยยย
    น่าจะแผ่นดินไหวระดับ 9 ริคเตอร์ สั่นแรงขนาดนั้น มีคนล้มตายจำนวนมาก

โบราณสถานได้พังลงมา ไม่รู้จะมี อาฟเตอร์ช๊อค มั้ย อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sin_storry อ่านข้อความ
    น่าจะแผ่นดินไหวระดับ 9 ริคเตอร์ สั่นแรงขนาดนั้น มีคนล้มตายจำนวนมาก

โบราณสถานได้พังลงมา ไม่รู้จะมี อาฟเตอร์ช๊อค มั้ย อิอิ
    เดี๋ยวอีกประมาน 4 วันกว่าๆ ก็อัพได้เท่าเดิมละครับ อาฟเตอร์ช๊อคอาจจะไปตอนนั้น

4วันนี้อย่างเร็วและเก่งพอนะ

ปล.สปีด 4 วันเค้าไปถึงไหนกันแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mecrury : 02-03-2016 เมื่อ 01:01 AM

Travians
    สถานที่
    ประเทศไทย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 7up อ่านข้อความ
    อีก10 ชม.แฮมประเดิมจากฝั่ง hero จะลดเยอะหรือไม่ต้องรอชม
    แหมคนนี้นี้ รู้ดีจริงๆ นี้ภารกิจลับสุดยอด ขนาดนี้ ยังรู้ได้อีก แหม แต่ผิดไปนิด ไม่ใช่ทางฝั่งผม แค่ไปร่วมแตมนิดหน่อย ก็ทาง พี่9 เล่น หิ้วแฮมผมไปหมดแล้ว ¥ ¥
    เกมส์ไม่ค่อยเข้า เฝ้าแต่บอร์ด drama ช๊อปชอบ
    thx17 ultraman_a http://travian-reports.net/th/report/49092155dbe
    ***โดนดาบแดงทุกเมือง 20 วัน ติดต่อกัน ยาวที่สุดที่เคยโดน***

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sin_storry อ่านข้อความ
    ฝากถึง ผู้นำฝั่ง pk นะครับ ขณะนี้ 9 เริ่มกด ww ใหม่

ส่วนทางท่าน ww ระดับ 72 ท่านจะรอ 9 กดขึ้นมาใหม่ หรือจะกดนำจนวินเลย

ทุกคนกำลังรอดูท่านอยู่นะครับ

ปล.ยังไง ww ท่านคงไม่มีใครมาตี กดไปก้อชนะเลยครับ วินเลย ใสๆ ถ้าท่านไม่ชนะก้อเกินไปแล้ว 555

PK ไม่มีผู้นำฮะ มีแต่ เหล้าโปเกม่อนผู้กระหายเลือด และเกรียน ไม่ได้เตรียมมาเล่น ww ไงก็ชนะยากครับ ท่านเหล่าฮีโร่นั่นฤา. ชนะใสๆ รวบรวมเหล่าผู้เล่นนอกกิลมากมาย ส่งยิงได้เข้าวิเป๊ะมาก นับถือๆ

ทำไมรอบนี้มีแต่ตุ๊ด กลัวจนไม่กล้าเปิดเผยตัวเอง สปีดเค้าเล่นกันแบบนี้เองเหรอ เสียเวลาจริงๆ

ไปแอบดูรีพอทเต็มมาละ

ช่างโหดร้ายรุนแรง ตัวละครลับทั้งนั้น

พังหมดก็กดใหม่ กดไม่ทัน ก็ปล่อยนาทาร์ชนะคับ ฮาๆ
    THx6 [OJ] >> คาวบอย
    THx16 [DBZ] >> วิสล์
    THx17 [PK] >> โพลีก้อน

เอาใจช่วยทั้งฝั่ง hero และ 9...รอชมรีพอร์ท
    Alt
    OJ
    PK