ชื่อกระทู้: รอบใหม่ ไอดีใหม่ คนเล่นหน้าตาเดิมๆ

Travians
    สถานที่
    ประเทศไทย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zevear อ่านข้อความ

มีไรต้องอึ้ง ทึ่ง เสียว ??

ผมก็พิมพ์บอกอยู่ว่าใครแน่นกฏหมายชี้แจงที

ใจเย็นน่ะพ่อหนุ่มรู้ว่าคันปาก เหอะๆ

สำหรับมึงนี้ กุนี้คันขึ้นมาทันที เกียจจริงๆพวกลูกช่างแอบ

!!!! แอบอ้างชื่อคนอื่น

ถ้าบอร์ดไม่รีอยาก ดึงมาให้เห็นจริงๆ

zevear
    มาสิไอดีกุ Israel แหม ไอดีมรึงหรอ พูดมาได้ คงเข้าข้างพวกเดียว กันสิน่ะ อีลูกช่างแอบแถจนสีข้างถลอก เริ่มจะเสียวขึ้นมายังล่ะ เด็กน้อย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nuddanai : 05-02-2016 เมื่อ 09:27 PM
    เกมส์ไม่ค่อยเข้า เฝ้าแต่บอร์ด drama ช๊อปชอบ
    thx17 ultraman_a http://travian-reports.net/th/report/49092155dbe
    ***โดนดาบแดงทุกเมือง 20 วัน ติดต่อกัน ยาวที่สุดที่เคยโดน***

ของผมกี่โพสหว่า เทสแปป

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ต้มยำ อ่านข้อความ
    เผลอพวกนี้มันสมัครๆมาหลายๆไอดีแล้วมาทำเป็นลุมโพสก็ มี ผมว่าพวกนี้มันหน้ากลัวว่าเยอะ อีแอบแถมทำเนียนเอาหลายๆไอดีมาตอบ รองดูแต่ละไอดีโพสไม่ถึง 100ทั้งนั้น หรือไม่ก็โพสแบบใกล้เคียงกัน ห่างกันไม่เกิน 20 ไครคิดแบบผมบ้าง 55555555555555+
    ด่ากูหรอ ต้นอม คว... เอ้ย ต้มอมเรน

เด็กงอแง อิอิ อย่าร้องดิ ไม่เอา

มาบอกใครคิดแบบมึง กูเห็นทั้งโพสเค้ามีแต่ด่ามึงอยู่ตัวเดียว มาบอกให้คนอื่นคิดแบบมึง

นี้มันผู้ชายขี้มโนชัด ๆ

ปล.หัดช่วยแป๊ปซี่มั้งนะ เป็นอีแอบ แอบทัพตั้งแต่ต้นยันท้ายเกม ปล่อยทีเดียว แล้วมาทำพูด ทัพกูใหญ่ๆๆ

ถุ้ยชีวิต นี้ถ้า พวกอัญมณีไม่มาลง กูอยากรู้ มึงจะตีกับใคร

กูว่าโดนแป๊ปซี่ตบตั้งแต่ต้นเกม หายหัวไปเลยมั้ง หรือว่า จับกันแต่ต้นเกม ซิมยันจบ แข่ง ww กับ นาทาร์วะ
    กูว่ามึงกระจอกของจริง จากใจเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Cherul อ่านข้อความ
    ฟอรั่มนี่ดุเดือดจุงเบย
    พี่ต้นโชว์เหรียญTournamentทีครับอยากเห็น XD
    "เอาที่สบายใจ"

Thx 14 maiikrabb OMG™
    Thx 18 maiikrabb นรก™
    Thx Alt Godes™ เสียอารมณ์เล่นเลยเลิก
    Th5 Kyle rayner Dw™ Hero
    Tour 2015 semi-final/final Althought KAK™ EU Winner
    Tour 2016 semi-final Althought Thailand TH Winner
    Tour 2016 final Ma2 Thailand RU(TH) Winner

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NoLove อ่านข้อความ
    ไม่จำเป็นหว่ะ

แต่มึงอะ โรคแหลมันลามขึ้นสมองจนเรื้อนไปหมดหล่ะ รีบไปเช็คให้ไว

025250981

โทรไปเลยครับ มีเจ้าหน้าที่รับสายตลอด 24 ชม.

แนะนำให้แดกยาเยอะๆ นะ นอนพักเยอะๆ กูหวังดี
    Thx07 >> TBB ............ ... TM & หมีน้อย
    Thx08 >> พัก
    Thx09 >> TBBl............. JoNJ@T™ (พาพวกลบไอดีครึ่งกิล)
    Thx10 >> พัก
    Thx11 >> หวานเย็น ............. YR
    Thx12 >> Rafaeal .............. TM
    Thx13 >> LION ................. Uni
    Thx14 >> กังฟู ..................... WIN-U & ตบเข้
    Thx15 >> ถั่วต้ม ................... TM.18
    Thx16 >> ต้มยำรวมมิตร...............ต้มยำ
    http://travian-reports.net/th/report/36689bf6bde
    Thx17 >> พักแน่นอน
    Thx18 >> พระปิ่นทอง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อย่ามาดัง อ่านข้อความ
    ด่ากูหรอ ต้นอม คว... เอ้ย ต้มอมเรน

เด็กงอแง อิอิ อย่าร้องดิ ไม่เอา

มาบอกใครคิดแบบมึง กูเห็นทั้งโพสเค้ามีแต่ด่ามึงอยู่ตัวเดียว มาบอกให้คนอื่นคิดแบบมึง

นี้มันผู้ชายขี้มโนชัด ๆ

ปล.หัดช่วยแป๊ปซี่มั้งนะ เป็นอีแอบ แอบทัพตั้งแต่ต้นยันท้ายเกม ปล่อยทีเดียว แล้วมาทำพูด ทัพกูใหญ่ๆๆ

ถุ้ยชีวิต นี้ถ้า พวกอัญมณีไม่มาลง กูอยากรู้ มึงจะตีกับใคร

กูว่าโดนแป๊ปซี่ตบตั้งแต่ต้นเกม หายหัวไปเลยมั้ง หรือว่า จับกันแต่ต้นเกม ซิมยันจบ แข่ง ww กับ นาทาร์วะ
    กูว่ามึงกระจอกของจริง จากใจเลย

เล่นไอดีไรละครับ ส่งไอดีมา เลย ผมเล่นไอดี พระปื่นทอง นะ ส่วนเรื่องว่าsim ดูคะแนนป้องกันกับโจมตีดีก่าครับ ไม่ใช่ไม่มีมูลแล้วเอามาเห่าต้นเกมส์อีก
    Thx07 >> TBB ............ ... TM & หมีน้อย
    Thx09 >> TBBl............. JoNJ@T™ (พาพวกลบไอดีครึ่งกิล)
    Thx11 >> หวานเย็น ............. YR
    Thx12 >> Rafaeal .............. TM
    Thx13 >> LION ................. Uni
    Thx14 >> กังฟู ..................... WIN-U & ตบเข้
    Thx15 >> ถั่วต้ม ................... TM.18
    Thx16 >> ต้มยำรวมมิตร...............ต้มยำ
    http://travian-reports.net/th/report/36689bf6bde

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ต้มยำ อ่านข้อความ
    เล่นไอดีไรละครับ ส่งไอดีมา เลย ผมเล่นไอดี พระปื่นทอง นะ ส่วนเรื่องว่าsim ดูคะแนนป้องกันกับโจมตีดีก่าครับ ไม่ใช่ไม่มีมูลแล้วเอามาเห่าต้นเกมส์อีก
    ลอง serch ชื่อแล้วนะ มีแต้มโจมตีตั้ง 90k แน่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าตีใครมา คนอย่างเดียวหรือนาทาร์ด้วยอ่ะ
    Thx 11 >>>> MaRuKo
    Thx 12 >>>> MaRuKo - RL
    http://travian-reports.net/th/report/7854522109c

Thx 13 >>>> ขนมหวาน
    Thx 14 >>>> Godzilla - LOST™
    http://travian-reports.net/th/report/63995dad572
    Thx 15 >>>> นิลราช - อาชญากร
    Thx 16 >>>> Mrs.Smith - AGENT [WW Winner]
    Thx 17 >>>> Rum - คนเมา
    Thx 18 >>>> มาเล่นกันเถอะ - GHOST
    Thx 20 >>>> คงไม่รอด - เลิกก่อนอาติออก
    Thx 21 >>>> ไส้เดือนดิน - FB

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nuddanai อ่านข้อความ
    สำหรับมึงนี้ กุนี้คันขึ้นมาทันที เกียจจริงๆพวกลูกช่างแอบ

!!!! แอบอ้างชื่อคนอื่น

ถ้าบอร์ดไม่รีอยาก ดึงมาให้เห็นจริงๆ

zevear
    มาสิไอดีกุ Israel แหม ไอดีมรึงหรอ พูดมาได้ คงเข้าข้างพวกเดียว กันสิน่ะ อีลูกช่างแอบแถจนสีข้างถลอก เริ่มจะเสียวขึ้นมายังล่ะ เด็กน้อย
    ไปถ่อยไกลๆตีน นู่นไป๊ ชิ่วๆ...

ถ้าคิดว่าผมแอบอ้างคุณ คุณฟ้องมาเลยสิครับ#รอเหี้ยไรครับ

ผมแอบตรงไหน นี่ก็ไอดีผมมาตลอด เล่นมาตั้งนาน โถพ่อหนุ่ม

แค่คุณไม่รู้จักผม อย่าสะเออะคิดว่าผมแอบคุณครับ

ผมไม่จำเป็นต้องแถอะไรเลย ไม่ใช่เรื่องผม

ปล. ถ้าคันปากอยากปลดปล่อยความเกรียนแนะนำ quote ตอบโต้กับคุณ Nolove, ต้มยำ เลยครับ# ตามสบาย
    ผมเล่นเกมนี้มานานตั้งแต่
    Thx[ไรจำไม่ได้] >>> zevear (รอบที่มีคนโหดๆชื่อ Nadear อะ อยู่กิลนี้แหละ กิล NW มั้งถ้าจำไม่ผิด)

รอบอื่นๆก็แอบเล่นบ้าง จำชื่อตัวเอง/กิลไม่ได้ รออ่านดราม่าบอร์ดอย่างเดียว(สุมไฟด้วย 555)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Noo-Belle อ่านข้อความ
    ลอง serch ชื่อแล้วนะ มีแต้มโจมตีตั้ง 90k แน่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าตีใครมา คนอย่างเดียวหรือนาทาร์ด้วยอ่ะ
    อ๋อๆ ต้มเกมส์ไง เก็บพวกกิล mad แถวหลวง(โดนยิงเมืองแหกลบไอดีไปและ) กับ ป๋องต้นโซนไง ตอนแรกเขาจับกัน มาลุมพวกผมสงสัยไอพวกที่ปากดีๆ หน้าจะพวกกิล mad ที่มันเห็นมาเห่าใช้ไอดีจริงหน้า แรกๆเลย พอไอดีโดนยิงเมืองแหกสงสัยเปลี่ยนไอดีไม่กล้าเอาไอดี จริงมาพิมพ์

Travians
    สถานที่
    ประเทศไทย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zevear อ่านข้อความ
    ไปถ่อยไกลๆตีน นู่นไป๊ ชิ่วๆ...

ถ้าคิดว่าผมแอบอ้างคุณ คุณฟ้องมาเลยสิครับ#รอเหี้ยไรครับ

ผมแอบตรงไหน นี่ก็ไอดีผมมาตลอด เล่นมาตั้งนาน โถพ่อหนุ่ม

แค่คุณไม่รู้จักผม อย่าสะเออะคิดว่าผมแอบคุณครับ

ผมไม่จำเป็นต้องแถอะไรเลย ไม่ใช่เรื่องผม

ปล. ถ้าคันปากอยากปลดปล่อยความเกรียนแนะนำ quote ตอบโต้กับคุณ Nolove, ต้มยำ เลยครับ# ตามสบาย

แหนะๆ แถไปนู้น อีลูกตุ๊ด บอกตัวเอง israel แล้วไง ??? แถไปไหน ขำว่ะ บอกไม่แอบ ตุ๊ดเอยยย
    เกมส์ไม่ค่อยเข้า เฝ้าแต่บอร์ด drama ช๊อปชอบ
    thx17 ultraman_a http://travian-reports.net/th/report/49092155dbe
    ***โดนดาบแดงทุกเมือง 20 วัน ติดต่อกัน ยาวที่สุดที่เคยโดน***