ชื่อกระทู้: มาเล่นบอร์ดกันนะครับ

หิวมาม่า :d:d:d

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ช่างแอร์ในตำนาน อ่านข้อความ
    ถ้าเป็นเรื่องจริง ผมจะดีใจเป็นอย่างมากเลยที่เดียว !!!

เงียบ จัง แมวกัน สิ คับ บวกบวก ผมรอ ชม อยู่ !!!
    อุบร๊ะ..!! อะ..ระ..ก๊ะ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wantong อ่านข้อความ
    ผมก็อยากปล่อยทัพนะ แต่ยังไม่ถึงเวลา เบื่อๆป่วนบอร์ดไปทั่ว555
    จัดเลยแต่อย่ามาทางผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KARAGURA อ่านข้อความ
    เหมือนผมเคยเป็นลูกกิลเมาฟรีนะครับ Ts.3
    เซิฟนี้โซนไหนน้อ
    หลังไมล์มาเลยเดียว ส่งคนไป รับ 55555555
    ยุคแรก Yonerman
    Ts.19 ผู้ สิงสถิต สายเมา - Room™ B
    Ts.3 เมาฟรีลูกหมาป่า - ROK™ H
    ยุคเกรียน Thx.18 เบียร์กระป๋อง - เบียร์
    Tx2.Fr TattooArtist - KAK ™
    Ts.2 อัลฮาวียะลู คู่ซ่า [ เลิกกลางทาง ลบ ID เบื่อ ] >>> พักยาว รอทีมเต็ม

สนทนาหลังเมามาย คือวาจาจากใจจริง

Travians
    สถานที่
    กองดุริยางค์ ทบ.

ผมมันเหมือนคนนอกนั่งอ่านมานาน ติดตามเรื่องตั้งเเต่เซิฟอื่นๆ มาม่ามันเยอะจริงๆทราเวียน ว่าจะไม่เล่นบรอดกับเขาหละ อิอิ

ผมอาจไม่ดัง ไม่มีใครรู้จัก เเต่การกระทำของผมจะสร้างความเเปลกใจให้คนในเซิฟเเน่ นอนครับ อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zermax : 05-13-2016 เมื่อ 02:48 PM

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Zermax อ่านข้อความ
    ผมมันเหมือนคนนอกนั่งอ่านมานาน ติดตามเรื่องตั้งเเต่เซิฟอื่นๆ มาม่ามันเยอะจริงๆทราเวียน ว่าจะไม่เล่นบรอดกับเขาหละ อิอิ

ผมอาจไม่ดัง ไม่มีใครรู้จัก เเต่การกระทำของผมจะสร้างความเเปลกใจให้คนในเซิฟเเน่ นอนครับ อิอิ
    ขอร้องไว้ล่วงหน้านะครับ อย่าเล่นมุกสายเหลืองนะ 55555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gotto0001 อ่านข้อความ
    ผมจะเล่าประวัติบุคค
    ท่านเเรก ชื่อเป็น สัตว์ มีดีกรีเป็นถึงบุคคลในตำนาน
    จากเชิฟก่อนหน้าทำเพื่อปกป้องสาวเชิฟนี้คงมาไล่เก็บก ิลที่ขึ้นต้นด้วยiลงท้ายด้วยfด้วยความเเค้นส่วนตัว ได้รวบรวมกองกำลัง หอมไปทั่วนภา เพื่อเข้าต่อตีไห้รู้ผล การต่อสู้ครั้งนี้จะจบลงเช่นใดเราคงต้องรอชมกันต่อไป

บุคคลท่านต่อไป ไม่ใช่ใครคือผู้นำฝั่งกิลภาษาอังกฤษขึ้นต้นด้วยi
    เมื่อทราบข่าวผู้นำทืมใด้จัดลูกทืมลงบวก บวก เข้าต่อกรผู้นำกิลทันทีความกดดันเพื่อขึ้นทันทีที่เค ้าประกาศว่าจะไม่รับพันจะสู้ด้วยลูกทืมที่ชนะรอบที่เ เล้วเเล้วประกาศจะจบไห้ได้ก่อนปีใหม่เเน่นนอน ถ้านับวันก็คงไม่เกินอาติออกเป็นเเน่

สงครามทางเเดนบวกๆ ตอนนี้เรื่มมีการประทะกันประปลายขอตัวไปหาข้อมูลบุคค ลมาก่อนนะคับขอตัว ขอไห้ทุกท่านอย่าทำผมนะ
    รอเมื่อไหร่จะมาปะติดปะต่อตอนต่อไปอยู่ครับ

Travians
    สถานที่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โลห์นรกสังหาร อ่านข้อความ
    รอเมื่อไหร่จะมาปะติดปะต่อตอนต่อไปอยู่ครับ
    ผมก็ติดตามอยู่ อยากรู้ว่าสุดท้ายเเล้วมันจะจบยังไง if ดูเหงาๆนะครับ หาเพื่อนอยู่หรือเปล่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zermax : 05-14-2016 เมื่อ 10:30 AM
    ความสับสนนี้มันอะไร สงครามนอกเเบบ ปั่นให้ทัพศัตรูเเตกจากภายใน เเบบนี้ก็มีเรอะ น่ากลัวจริงๆ เกมสงครามก็งี้ ไม่ฆ่าศัตรู ศัตรูฆ่าเรา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zermax อ่านข้อความ
    ผมก็ติดตามอยู่ อยากรู้ว่าสุดท้ายเเล้วมันจะจบยังไง if ดูเหงาๆนะครับ หาเพื่อนอยู่หรือเปล่า
    อยากช่วย if จัง เพื่อน ๆ h ที่ลง ๆ มีกี่คน
    เราไปช่วย if กันดีกว่า ให้รู้ อย่างน้อย if ก็ยังมี h นะ ฮิฮิ
    ถ้าลงถึง 10 ไอดีทักผมด้วย ผมอยู่ -/-

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zermax อ่านข้อความ
    ก้นึกว่าใครที่ไหน ...

ท่านซีม่านี้เอง !!! ซี่ม่าผู้ยิ่งใหญ่ ผมเป็น fc ท่านอยู่นะคับ !!!
    ยุคแรก Yonerman
    Ts.19 ผู้ สิงสถิต สายเมา - Room™ B
    Ts.3 เมาฟรีลูกหมาป่า - ROK™ H
    ยุคเกรียน Thx.18 เบียร์กระป๋อง - เบียร์
    Tx2.Fr TattooArtist - KAK ™
    Ts.2 อัลฮาวียะลู คู่ซ่า [ เลิกกลางทาง ลบ ID เบื่อ ] >>> พักยาว รอทีมเต็ม

สนทนาหลังเมามาย คือวาจาจากใจจริง

Travians
    สถานที่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ IIOU_IInJ อ่านข้อความ
    อยากช่วย if จัง เพื่อน ๆ h ที่ลง ๆ มีกี่คน
    เราไปช่วย if กันดีกว่า ให้รู้ อย่างน้อย if ก็ยังมี h นะ ฮิฮิ
    ถ้าลงถึง 10 ไอดีทักผมด้วย ผมอยู่ -/-
    ก็ไปช่วยเขาสิครับ ผมสงสารพวกเขานะ อิอิ เเต่ทำไรไม่ได้

ว่าเเต่ ช่างแอร์ในตำนาน ใครหรอครับ ใบ้ผมหน่อย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zermax : 05-14-2016 เมื่อ 02:07 PM
    ความสับสนนี้มันอะไร สงครามนอกเเบบ ปั่นให้ทัพศัตรูเเตกจากภายใน เเบบนี้ก็มีเรอะ น่ากลัวจริงๆ เกมสงครามก็งี้ ไม่ฆ่าศัตรู ศัตรูฆ่าเรา