ชื่อกระทู้: มาเล่นบอร์ดกันนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ beer อ่านข้อความ
    เค้าขอปกป้องเตงนะ สาวน้อยแรกแย้ม ไปย้อมผมยิ่งสวยกันไปใหญ่ มีแฟนยังค่ะ
    ไม่สบอารมณ์เอาซะเลย รู้ด้วย
    " เคยกินไก่ทอดตอนกลางคืนม๊ะ อิอิ"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Zermax อ่านข้อความ
    5555+ ผมใจเย็นสุดในสหภาพทหารเเล้วครับ ผมให้เลขาไฟเเรงวีนเเตกลงมาเล่นบรอดดีกว่า คุณอาจจชอบ
    ไม่เล่นบรอด เองหราครับ คุณZermax เป็นหัว สหภาพน่ะครับ ต้องการแสดงจุดยืนครับ อย่าให้คนอื่น มาเป็นหน้าไฟ ให้แทนสิครับ แบบนั้นมันไม่ลูกผู้ชายน่ะครับ

ปล. ถ้าคุณใจเย็นผมก็ เย็นชา สักมากกว่าคุณอีก ครับ ผมแค่คนให้ข้อมูลครับ หุหุหุหุ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Boa Hancock อ่านข้อความ
    ใครกล่าวหาว่า ผญ.นิสัยดีขนาดนี้ จะเป็น คนยุให้แตกกัน ใจดำกันจิงๆเลย เนอะ
    เล่นเรื่อยๆ เหนื่อยก้อเลิก

สรุป..!! ง่าย ๆ ที่บอร์ดยืดยาวนี้
    เพราะ fu แยกตัวออกมา แล้วเปลี่ยนข้างใช่ปะ
    ถูกมั้ย..!! หรือผมเข้าใจผิด
    แต่จริง ๆ ใคร จะรุมใครยังไงไม่เกี่ยวกะผมหรอก
    ผมรู้แค่ -/- เข้าวินแน่ ๆ ลีลาเด็ด ลูกพี่ผมบอกมา..!! ^&^

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Boa Hancock อ่านข้อความ
    ผมสวยนะครับ น่ารักขึ้นเยอะเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nuengjaja อ่านข้อความ
    คนนี้ก็รู้ เอ๊ะ ยังไง
    " เคยกินไก่ทอดตอนกลางคืนม๊ะ อิอิ"

คนนี้ก็รู้ เอ๊ะ ยังไง
    มีแฟน ยัง ถ้ายัง เรา สมัคร

เรา โสด มี เวลาให้ จิงใจ เอาใจใส่ พาเที้ยวได้ พากินข้าว ดูหนัง ฟัง เพลงได้หมด . . . เรามีทุกอย่าง . . .

มีอย่างเดียวที่เราไม่มี คือ ตัง . . . พร้อมจะเดินไปกับเราไหม !!!
    ยุคแรก Yonerman
    Ts.19 ผู้ สิงสถิต สายเมา - Room™ B
    Ts.3 เมาฟรีลูกหมาป่า - ROK™ H
    ยุคเกรียน Thx.18 เบียร์กระป๋อง - เบียร์
    Tx2.Fr TattooArtist - KAK ™
    Ts.2 อัลฮาวียะลู คู่ซ่า [ เลิกกลางทาง ลบ ID เบื่อ ] >>> พักยาว รอทีมเต็ม

สนทนาหลังเมามาย คือวาจาจากใจจริง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nuengjaja อ่านข้อความ
    มี เเฟนเเล้ว ผม ก็ ยัง ชอบ นะ เราโสด มีเวลาให้ เอาใจใส่ พากินข้าวข้างทาง ดูหนัง ที่ห้องเรา ฟัง เพลง ได้ เรามีวิทยุ หัวนอน
    เรา มี ทุกอย่าง มีอยางเดียวที่เราไม่มี คือ ความรับผิดชอบ พร้อม จะเดินรองเท้าขาดไปกับเราไหม !!!

อ้ายคนจนจำต้องทนปั่นรถถีบ จะไปจีบอิน้องคนงามมมม 5555
    เล่นเรื่อยๆ เหนื่อยก้อเลิก

Travians
    สถานที่
    กองดุริยางค์ ทบ.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ช่างแอร์ในตำนาน อ่านข้อความ
    มีแฟน ยัง ถ้ายัง เรา สมัคร

เรา โสด มี เวลาให้ จิงใจ เอาใจใส่ พาเที้ยวได้ พากินข้าว ดูหนัง ฟัง เพลงได้หมด . . . เรามีทุกอย่าง . . .

มีอย่างเดียวที่เราไม่มี คือ ตัง . . . พร้อมจะเดินไปกับเราไหม !!!

ช่างเเอร์ ผมถูกใจคุณ มาอยู่กิลผมไหม จะได้จีบเลขาผมสะดวก
    ความสับสนนี้มันอะไร สงครามนอกเเบบ ปั่นให้ทัพศัตรูเเตกจากภายใน เเบบนี้ก็มีเรอะ น่ากลัวจริงๆ เกมสงครามก็งี้ ไม่ฆ่าศัตรู ศัตรูฆ่าเรา