ชื่อกระทู้: มาเล่นบอร์ดกันนะครับ

http://travian-reports.net/th/report/58817df9ffc

เสพพพพพพพ มาแต่เช้า เลย . . . . . . . ยิงบ่อ หาย หมดเลย . . . เศร้า จัง . . .

จะมีเซิฟ ไหน บาง น้อ อ อ ที่เมืองเราไม่โดน ยิง T-T

ยุคแรก Yonerman
    Ts.19 ผู้ สิงสถิต สายเมา - Room™ B
    Ts.3 เมาฟรีลูกหมาป่า - ROK™ H
    ยุคเกรียน Thx.18 เบียร์กระป๋อง - เบียร์
    Tx2.Fr TattooArtist - KAK ™
    Ts.2 อัลฮาวียะลู คู่ซ่า [ เลิกกลางทาง ลบ ID เบื่อ ] >>> พักยาว รอทีมเต็ม

สนทนาหลังเมามาย คือวาจาจากใจจริง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ช่างแอร์ในตำนาน อ่านข้อความ
    http://travian-reports.net/th/report/58817df9ffc

เสพพพพพพพ มาแต่เช้า เลย . . . . . . . ยิงบ่อ หาย หมดเลย . . . เศร้า จัง . . .

จะมีเซิฟ ไหน บาง น้อ อ อ ที่เมืองเราไม่โดน ยิง t-t

:d

ถือว่าโชคไม่ดีทั้งคู่นะครับสำหรับคนโดนตี และ คนตี สองคนสำคัญของแต่ละฝ่ายดันมาเมืองติดกัน
    แต่ก็ถือว่าท่านช่างแอร์ทำได้ดีนะครับ จากที่เห็นทางดอกไม้คนนี้เขาไปยิงifรอบๆส่วนใหญ่ไม่ม ีเรนเหมือนท่าน
    ท่านนี่โหดสมคำร่ำรือจริงๆ นับถือๆ

ปล.เสื่อใหญ่สองตัวตีกันทำให้ตัวหลักของสองฝ่ายทำเกม ลำบากแล้วสินะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Freeplay_nana อ่านข้อความ
    ถือว่าโชคไม่ดีทั้งคู่นะครับสำหรับคนโดนตี และ คนตี สองคนสำคัญของแต่ละฝ่ายดันมาเมืองติดกัน
    แต่ก็ถือว่าท่านช่างแอร์ทำได้ดีนะครับ จากที่เห็นทางดอกไม้คนนี้เขาไปยิงifรอบๆส่วนใหญ่ไม่ม ีเรนเหมือนท่าน
    ท่านนี่โหดสมคำร่ำรือจริงๆ นับถือๆ

ปล.เสื่อใหญ่สองตัวตีกันทำให้ตัวหลักของสองฝ่ายทำเกม ลำบากแล้วสินะ
    ผมไม่โหดเลยคับ ดองเรนไว้ กันเมือง ดีกว่าปล่อยบ้านว่างปล่าวใช่ไหมละคับ . . . เรนจากลบ ลบ กว่าจะมาก้นาน

จำเป็นต้องมีติดบ้านไว้ . . .

http://travian-reports.net/th/report/58842540690

แลกกันไป ต่อจากนี้คงอยู่กันยาก . . . !!! ออกเมือง มา ยิงหมด . . . ไม่ว่าสังกัด ไหน . . .

หรือจับมือกันดี 55555555 . . .

ปล. ท่านผู้นั่นเก่งมากคับ ทั่งการเข้าวิ และ ส่วน วิ สุดยอด . . . ยอบรับเลยฮะ . . .
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ช่างแอร์ในตำนาน : 05-27-2016 เมื่อ 06:00 AM
    ยุคแรก Yonerman
    Ts.19 ผู้ สิงสถิต สายเมา - Room™ B
    Ts.3 เมาฟรีลูกหมาป่า - ROK™ H
    ยุคเกรียน Thx.18 เบียร์กระป๋อง - เบียร์
    Tx2.Fr TattooArtist - KAK ™
    Ts.2 อัลฮาวียะลู คู่ซ่า [ เลิกกลางทาง ลบ ID เบื่อ ] >>> พักยาว รอทีมเต็ม

สนทนาหลังเมามาย คือวาจาจากใจจริง

จับกันดีกว่ามั้งคุณโย๋555555
    เดวขัดขวางif จิ้มทบ สะกิดfri ให้
    และจะตีอาติพิเสดส่งออกให้อีก
    น่าสนใจปะละ มีคนตีอาติให้ ขอแค่เจียดเรนมาให้หน่อยที่ลงมีแต่สายตีทั้งนั้นอิอิ
    Marujojung
    ทุเรียน http://www.mx7.com/view2/zcAbNJSlwfC7yFlG เกม220วัน ชนะ

ชนะก็ชนะให้มันหมดจด ถ้าจะแพ้ก็ให้ยอมหมดใจ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Cherul อ่านข้อความ
    ขอขั้นเวลาเล็กน้อยนะครับ

เนื่องจาก Travian Tournament 2016 กำลังจะเปิดฉากขึ้น
    ผมกำลังรวบรวมคนไทยไปเล่น ในรอบคัดเลือกกลุ่ม D
    ใครสนใจลงเล่น หรืออยากไปปะทะกับชาวต่างชาติ เก็บเกี่ยวประสบการณ์ใหม่ๆ
    สามารถรีเควสเข้ากลุ่มได้เลยครับ https://www.facebook.com/groups/1484148768575864/

ตอนนี้สามารถสมัครได้แล้ว ลิ้งค์สมัครเกมส์ : http://www.travian.de/?server=dex2#register
    เกมส์จะเริ่มวันที่ 1 มิ.ย. 2559 เวลา 19:00น. นะครับ

เราจะลงทวีป -|+ นะครับ ไปเจอกันได้ เราต้อนรับคนไทยทุกคน หน้าใหม่ เก่า มิตร ศัตรู เราจะไปล่าแชมป์กลุ่มกัน

ขอบคุณครับ
    ขอบคุณครับ คุณต้น เจอกันอีกรอบนี้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jezus อ่านข้อความ
    ยอดเยี่ยมครับ!!!
    มากดเรนขำๆก็ได้นะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gotto0001 อ่านข้อความ
    อยากด้วยจัง เเต่ หมดพลัง ละหะ
    ผมยังชื่นชมตอน tl-h อยู่เลย ถ้าในทีมว่างๆ ลองดูโอ้กันมา 2-3 ไอดีก็ได้ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โลห์นรกสังหาร อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ คุณต้น เจอกันอีกรอบนี้
    ยินดีเลยครับผม ทีมบริหารชุดเดิมที่เพิ่มเติมคือประสบการณ์จากรอบก่อ น
    Asia
    Cherul IM s4.asia 2010 (ชนะ) | FOR ts6.asia 2011 (ชนะ) | LHC ts5.asia 2012 (แพ้) | Myth ts6.asia 2013 (ชนะ)
    Spectrum Banana ts1.asia 2013 (ชนะ)
    Mosquito TL ts6.asia 2014 (แพ้)
    ยูชีจิน Sapphire, Quartz Thx 18
    Inter
    Cherul Leg s4.com 2008 (แพ้) | LM-N s4.com 2009 (ชนะ) | GG™ HS Tournament Group A 2015 (รองแชมป์) | THAILAND Tournament Group D 2016 (แชมป์) | THAILAND Tournament Final 2016 (แชมป์)
    คุณแม่ขอร้อง ND-TH Tournament Final 2015 (รองแชปม์)

ทำไม แก๊ง ทหาร ผู้บริหารวิ่งไปหวด ทั้งนั้น สงสัยจะเสียสละเพื่อคนในทีม
    หรือว่าทหารนายอื่น ไม่รู้เรื่องนี้ กันละเนี่ยยยย ??
    เล่นเรื่อยๆ เหนื่อยก้อเลิก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ beer อ่านข้อความ
    ทำไม แก๊ง ทหาร ผู้บริหารวิ่งไปหวด ทั้งนั้น สงสัยจะเสียสละเพื่อคนในทีม
    หรือว่าทหารนายอื่น ไม่รู้เรื่องนี้ กันละเนี่ยยยย ??
    หวดใครๆๆ ชมๆ

Travians
    สถานที่
    กองดุริยางค์ ทบ.

..........
    ความสับสนนี้มันอะไร สงครามนอกเเบบ ปั่นให้ทัพศัตรูเเตกจากภายใน เเบบนี้ก็มีเรอะ น่ากลัวจริงๆ เกมสงครามก็งี้ ไม่ฆ่าศัตรู ศัตรูฆ่าเรา

เลิกไปนานกลับมาอ่าน ขำเลย ไม่มีไรตื่นมาฉี่เดียวก็ไป ตีกันต่อไป ไปทัวละ คริๆ

ฟอรั่มเล่น ไอดีขงเบ้ง อูยโทษมือมันลั่น ไงเติมสีสันเยอะๆ ลาละเซิฟ1 หน้าที่เรียกร้องให้ไปทำ
    เล่นให้ประทับใจก็พอล่ะน่ะ จะแพ้หรือชนะมันไม่ใช่เรื่องสำคัญ เล่นให้ประทับใจ มันจะติดตาตึงใจมากกว่าคนถือ WW ชนะอีกน่ะ เพราะ ส่วนใหญ่เค้าไม่มีใครพูดถึงหรอกว่า เซิพนี้ คนโน้นหรือคนนี้ถือ WW ชนะ เค้าจะพูดถึงคนที่เล่นได้ดี เล่นได้ประทับใจคนในเซิพเค้าจะมองเห็นกันเอง ซึ่งหทารป้องกัน ก็เปรียบสะเหมือนโล่ และ กระดูกสันหลัง หากเราไม่มีทหารบุกกิลยังอยุ่ได้ แต่การไม่มีทหารเรนนั่น หมายถึง กิล/สหภาพเรา ได้รอความพ่ายแพ้สงคราม เรนเป็นเหมือนกระดูกสันหลัง ซึ่งมีคนได้เคยบอกไว้ว่าการป้องกัน คือการบุกที่ดีที่สุดนะ