ชื่อกระทู้: เปิดโหมดเม้ากันเลย..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 5qoc อ่านข้อความ
    ไปโกรธแค้นอะไร cz เค้าหละครับเฮีย แหม๋ๆๆๆแจกตั้ง 600 ทอง แหนะ
    เดี๋ยวผมแมวให้ เฮียอย่าลืมแจก 600 ทองตามที่พูดนะ
    เขาอาจจะอยู่cz ก็ได้นะ ถ้ามองอีกมุม เหอๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ยอดนักรัก อ่านข้อความ
    เขาอาจจะอยู่cz ก็ได้นะ ถ้ามองอีกมุม เหอๆๆ
    อ้า....ทำไมถึงคิดไม่ถึงนะเนี่ย
    แต่เอ๊ะ ทำไมจู่ๆบอร์ดก็เกิดเงียบขึ้นมา ซุ้มทำไรกันหรือป่าวคุณพี่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 5QOc อ่านข้อความ
    ไปโกรธแค้นอะไร cz เค้าหละครับเฮีย แหม๋ๆๆๆแจกตั้ง 600 ทอง แหนะ
    เดี๋ยวผมแมวให้ เฮียอย่าลืมแจก 600 ทองตามที่พูดนะ
    ผมเป็นสายเรนให้ Czครับ
    อยากจะวัดฝีมือตัวเองครับ ถ้าผมเป็นเรนให้แล้ว จะมีสายตีเก่งๆคนไหน สามารถลบเมืองได้บ้าง.. เลยมีการอัดฉีดขำๆเล่น 5555

หวัดดี ครับ พี่ เทพทราเวียนทั้งหลายอิอิ ... พี่โย่ช่างแอร์ไหนว่าจะหยุดพักกลับมาลงไวเบยนะครับสง สัยหัวใจเรียกร้อง ดีครับลุงนู๋มาลี ..อยากเล่นด้วยอีกจังเลยครับ...แวะมาแซวๆนะครับ อย่าด่าผมนะ
    S6-Jump - KRT™/SUSU™/SP™
    S3-Jump - RealFriend™/Yellow™
    S2-Jump - RealFriend™

S1-?? - Time™
    ก็ว่ากันไป....แล้วแต่ใครจะมอง

ไปไหนกันหมดเงียบจุง

ฝากตัวด้วยฮะ เพิ่งเล่นเซิร์ฟไทยเป็นครั้งแรก ที่ผ่านมาโดนฝรั่งไล่ตีจนต้องลบไอดีไปหยกๆ :d

ผมสิงไอดี น้ำกระท่อม อยู่นะครับ ใครอยากตี มาตีได้เลย..!! ฮิฮิ

ฮัลโหลวววว

ซุ่มกดแมวกันเงียบเลยนะครับ
    "เอาที่สบายใจ"

Thx 14 maiikrabb OMG™
    Thx 18 maiikrabb นรก™
    Thx Alt Godes™ เสียอารมณ์เล่นเลยเลิก
    Th5 Kyle rayner Dw™ Hero
    Tour 2015 semi-final/final Althought KAK™ EU Winner
    Tour 2016 semi-final Althought Thailand TH Winner
    Tour 2016 final Ma2 Thailand RU(TH) Winner

เงียบจริงๆ