ชื่อกระทู้: เปิดโหมดเม้ากันเลย..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Henryana อ่านข้อความ
    อยู่ Brutal ด้วยกัน ก็ไปขอกันเองเองสิ มาขออะไรจากคนนอกอย่างผม อิอิ
    4 สหภาพ กับเด็ก 9 คน คิดเอาดูเองละกัน ว่าจะไปสู้กับโซนอื่นยังไง
    อ่านแล้วฮ่าดีครับ กิล Bru ไม่สนใจตอนแรกเห่าในนี้ ไปตีเขากี่รอบแล้วอะครับไม่เห็นป๊อบลดเลย เห็นล่าสุดเปิดคลับมาแค่ 2000 โดนเสือกัดตายหมด ถถถ

9 คนรวมสปายยังครับ เห็นปั้มเรนกันยุบยิบเลย ระวังสปายหายก่อน นาจา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ valvomaster อ่านข้อความ
    9 คนรวมสปายยังครับ เห็นปั้มเรนกันยุบยิบเลย ระวังสปายหายก่อน นาจา
    รวมก็เสียหมาสิท่าน อุ๊บ ! ต้องบอกน้อยๆ เดี๋ยวมันจะดูไม่เก่ง ด่าอีกฝ่ายไม่มันส์ ฮ่ะๆๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ valvomaster อ่านข้อความ
    เขาดักทัพได้ ก็หาว่าได้เรนจากสปาย นี่ไม่มีมุกอื่นแล้วเหรอท่านนน
    เรนชุดยิง ก มาจากชุดยิง ก กับ อย่ามาฮา นะครับ ไม่รู้จริงอย่ามั่ว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Cuz อ่านข้อความ
    รวมก็เสียหมาสิท่าน อุ๊บ ! ต้องบอกน้อยๆ เดี๋ยวมันจะดูไม่เก่ง ด่าอีกฝ่ายไม่มันส์ ฮ่ะๆๆๆ
    นี่คิดว่าสปาย ชุดยิง ก มีครึ่งกิลท่านเลยเหรอ ฮ่าๆๆๆๆ ขรรม
    บอกให้เอาบุญนะ ชุดยิง ก อะมีกัน 10 คน แค่นั้นแหละ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Henryana อ่านข้อความ
    เขาดักทัพได้ ก็หาว่าได้เรนจากสปาย นี่ไม่มีมุกอื่นแล้วเหรอท่านนน
    เรนชุดยิง ก มาจากชุดยิง ก กับ อย่ามาฮา นะครับ ไม่รู้จริงอย่ามั่ว
    กิลด์ผมไม่เจอโร่ป้องกันสีแดงมานานแล้วถามสปายดูสิ

ไม่นึกว่ากิลเล็กๆอย่างชุดยิง จะถูกยกมาคุยกันในฟอรั่มด้วยนะครับ
    แต่ถ้าจะเอามาเป็นเหตุผลไว้แซะ บลูทอล ก็ดูเข้าท่าอยู่
    "เอาที่สบายใจ"

Thx 14 maiikrabb OMG™
    Thx 18 maiikrabb นรก™
    Thx Alt Godes™ เสียอารมณ์เล่นเลยเลิก
    Th5 Kyle rayner Dw™ Hero
    Tour 2015 semi-final/final Althought KAK™ EU Winner
    Tour 2016 semi-final Althought Thailand TH Winner
    Tour 2016 final Ma2 Thailand RU(TH) Winner

นี่คิดว่าสปาย ชุดยิง ก มีครึ่งกิลท่านเลยเหรอ ฮ่าๆๆๆๆ ขรรม
    บอกให้เอาบุญนะ ชุดยิง ก อะมีกัน 10 คน แค่นั้นแหละ
    รีบไปไหน รอติดตามเลยว่าสปายจะยังไง ฮ่ะๆ ว่าแต่ไหนหรอครับรีพอตโดนยิงเมืองป๊อบลด ผมอุส่าไปสืบมา 2 วันถ้วน ไม่เจอสักเมือง เห็นแต่พวกคุณส่งทัพมาแล้วชนสัตว์ในโอตาย อุ้ยย ขำๆนะ

คำพูดคำจาดูดี ได้ข่าวอย่ามาฮ่าเรนหมด หัวกิลหลวงหาย เอาเรนไหนมาช่วยงะ ?

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Cuz อ่านข้อความ
    คำพูดคำจาดูดี ได้ข่าวอย่ามาฮ่าเรนหมด หัวกิลหลวงหาย เอาเรนไหนมาช่วยงะ ?
    ไปเช็คข่าวใหม่นะครับ ทั้งเรื่องสปายทั้งเรื่องเรน
    ไม่มีเรนจากสปาย เพราะสปายอะสายตี
    เรนทั้งหมด เป็นของชุดยิง ก เองทั้งหมดและได้เสริมมาจากอย่ามาฮา อีกเล็กน้อย

ตอนนี้ชุดยิงทหารหมดแล้ว และกดลบไอดีกันแล้ว
    ลาละครับ ขอให้สนุก