ชื่อกระทู้: Thx Round 21 จัดมาเลย ^^

ู^.^ รอดูแถลงการจากผู้ดูแล travian.asia อยู่นะครับว่าจะมีการแสดงความรับผิดชอบอย่างไรกับการ กล่าวอ้างกฏการดูแลและการใช้ในทางที่ผิดๆแบบนี้ (กรณีการแบนจาก id forum เชื่อมโยงถึง id ในเกมส์) อิอิ สีข้างมีแสบๆกันบ้างแน่นอน
    BirthDay Server : FapFap
    Final 2015 : คุณบอล -> ND-TH
    Thx 9 : Ikm -> JoNJ@T™
    Thx 10 : ฮองตง -> BT™
    Thx 11 : วายุเวก -> ส้ม™
    Thx 12 : โอเลี้ยง -> RL-G™
    Thx 14 : โจโจ้สาวสอง -> LOST™
    Thx 15 : Pumbaa + man99 -> อาชญากร
    Thx 16 : Natasha Romanov -> AGENT
    Thx 17 : ISRAEL
    Thx 18 : Maru -> Ghost
    Thx 20 : ll3eam -> #A
    Thx 21 : Satanic -> Hippo™CF
    ->->Original Orange <-<-

ตีกันในเกมส์เสร็จ มาช่วยกันปราบบอสในฟอรั่มต่อ
    "เอาที่สบายใจ"

Thx 14 maiikrabb OMG™
    Thx 18 maiikrabb นรก™
    Thx Alt Godes™ เสียอารมณ์เล่นเลยเลิก
    Th5 Kyle rayner Dw™ Hero
    Tour 2015 semi-final/final Althought KAK™ EU Winner
    Tour 2016 semi-final Althought Thailand TH Winner
    Tour 2016 final Ma2 Thailand RU(TH) Winner

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Ma2cast4fun อ่านข้อความ
    ตีกันในเกมส์เสร็จ มาช่วยกันปราบบอสในฟอรั่มต่อ
    รอให้เกมส์จบเนี่ยแหละ.ครับ ไม่งั้น คงมาแบนในเกมส์ต่อ
    ^^น่าขำ พวกใช้อำนาจในทางมิชอบ^^
    ลายเซ็นหายหมดเลย ไรว้า
    ไอดีที่เคยเล่น big_show_2,Abs,ฮะเก๋า,คุณชาย,3tab,อี้กาก,น้องดรีม ฯลฯ
    ไมเยอะจังหุหุ ลืมอีกอัน Aoi

ซวยละเล่นควบอยู่2เซิฟเลย ขอขมาmhด้วยครับโปรดให้อภัยต้วย // ปักธูป1ดอก
    "เอาที่สบายใจ"

Thx 14 maiikrabb OMG™
    Thx 18 maiikrabb นรก™
    Thx Alt Godes™ เสียอารมณ์เล่นเลยเลิก
    Th5 Kyle rayner Dw™ Hero
    Tour 2015 semi-final/final Althought KAK™ EU Winner
    Tour 2016 semi-final Althought Thailand TH Winner
    Tour 2016 final Ma2 Thailand RU(TH) Winner

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FB-u2me อ่านข้อความ
    ู^.^ รอดูแถลงการจากผู้ดูแล travian.asia อยู่นะครับว่าจะมีการแสดงความรับผิดชอบอย่างไรกับการ กล่าวอ้างกฏการดูแลและการใช้ในทางที่ผิดๆแบบนี้ (กรณีการแบนจาก id forum เชื่อมโยงถึง id ในเกมส์) อิอิ สีข้างมีแสบๆกันบ้างแน่นอน
    คงไม่มีใครกล้าตอบหรอกครับถ้ามาก็แถไปเรื่อยอย่างเคย ฝากคนที่รู้จักmh ตามตัวมาตอบด้วยนะครับ หลายคนอยากฟังคำชี้แจ้ง แต่ถึงจะไม่มีใครมาตอบ
    ผมก็มีความเชื่อลึกๆว่าต้องมีทีมงานเข้ามาอ่าน เพราะถ้าหากผู้ดูแล ไม่เข้ามาเลย ถือว่าบกพร่องต่อหน้าที่ หลังจากอ่านแล้วทำมึนไม่รู้ไม่ชี้ก็อาจเป็นได้ รอคำชี้แจงนะครับ

หรือว่ากรณีนี้ผมจะต้องไปแจ้งหลังไมค์กับผู้ดูและหว่ า แต่ก็อีกนั่นแระ เปล่าประโยชน์

รอบนี้ประเด็นเยอะจริงๆ ขนาดเกมจบบอร์ดยังไม่จบเลย 5555
    Thx 19 : Pharaoh (CPE)
    Thx 20 : Hashing (Hunter)
    Thx 21 : Hole (ขำๆ)

MH ผู้ดูแล travian.asia เคยได้แชมป์โลกทราเวียนด้วย เชดดดดดดดด

อยากรู้จักเลย อยากจะขอเทคนิคการเล่น Tournament ระดับโลกหน่อย

ขอขอบคุณพระคุณอย่างแรงงงงงงงงงงง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ งงเบย อ่านข้อความ
    MH ผู้ดูแล travian.asia เคยได้แชมป์โลกทราเวียนด้วย เชดดดดดดดด

อยากรู้จักเลย อยากจะขอเทคนิคการเล่น Tournament ระดับโลกหน่อย

ขอขอบคุณพระคุณอย่างแรงงงงงงงงงงง
    แค่โดนแฮมเมอร์อันดับต้นๆของโลกยิงแล้วไม่หาย แค่นี้ อย่าถือดีไปทำความรู้จักกับแชมป์โลกระดับตำนานสิครับ

ระวังเมืองหายนะครับ เขาเป็นแชมป์โลกเลยนะ(รอบไหน สมัยไหน ไม่รู้ อยากรู้จังเลย)

5555+
    จบละก็ไม่เว้น สงสัยว่าง
    งั้นถามก่อน
    1.การที่โดนแบนสาเหตุหลักเลยน่าจะมาจากการโพสข้อความ และรูปว่าใช้เท้า(ตีน)เล่น แถมชื่อไอดีก็อ่านละมองใมในทางไม่ดี ไม่แปลกถ้าจะโดนแจ้งแบ้น (สมน้ำหน้า555+)
    2.การแบนไอดีอื่นที่กล่าวมา ถามก่อนว่าภาพที่โพสว่าใช้เท้า(ตีน)เล่น โดนด้วยไมเห็นมีหลายภาพ (ถ้าใช่ก็สมน้ำหน้า5555+)
    3.เรื่องการปลดแบน ที่ติดต่อไปทางเยอรมัน นี้ถือว่าเยอรมันทำผิด คุณทำผิดจริงต้องสอบด้วยดิ ไม่ใช้เอะอะปลด บ้าไง

บอกตรงๆเลยนะ สมน้ำหน้า5555+ ไม่ผิดจะโดนแบนแต่แรกไม555555555555+
    ผม FC เจ้เบล จุ๊บๆ
    >>>>>>>>>>เก่งแต่โกง<<<<<<<<<<<<

หน้าที่ 153 จากทั้งหมด 164 หน้า แรกแรก ... 53103143151152153154155163 ... LastLast