ชื่อกระทู้: Thx Round 21 จัดมาเลย ^^

โอ้ยกุลั่น เอาไง jjn
    เรื่องสยองสองโมงเช้า 555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แหก อ่านข้อความ
    อยากเคารพธงชาติปะละ
    แน่จริงก็จัดมาครับ นั่นละที่ผมต้องการผมไม่เคยลบไอดีหนีใครอยู่ละ หลวงหาย เมืองทหารโดนยึด ผมเจอหมดละ ถ้าพูดและไม่ทำนี่หมาเลยนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ inwjoi_1 อ่านข้อความ
    แน่จริงก็จัดมาครับ นั่นละที่ผมต้องการผมไม่เคยลบไอดีหนีใครอยู่ละ หลวงหาย เมืองทหารโดนยึด ผมเจอหมดละ ถ้าพูดและไม่ทำนี่หมาเลยนะครับ
    เดี๋ยวผีเสื้อน้อยจัดให้

สังเกตุเปล่า ไอดีในบอร์ดแรกๆที่เม้นๆ หายไปไหน
    มีไอดีใหม่ๆ มา ตลอด 5555 ขำวะ

Rimpoo™,OK-@FF™,MIA™,BLUE™,Alt™
    ts4.asia - 2013
    3End™w - YenTaFo
    ts6.asia - 2014
    บางกรวย™ - YenTaFo
    https://www.youtube.com/watch?v=zGfb96yO_kM
    ts5.asia - 2015
    DW™HeRo - Thing
    Tx15
    สสวท.
    Final 2015
    ND-TH - คุณชายรุ่งโรจน์
    Tx18
    Sapphire - โกยเถ๊อะโยม & นิมนต์หลวงพี่
    www.uppic.org/share-1974_5750D92C.html
    Tx21
    ดักแด้ - Rank1 & Mr. Shit!!
    www.uppic.org/share-8D4C_5937D2A9.html

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แหก อ่านข้อความ
    เดี๋ยวผีเสื้อน้อยจัดให้
    อย่าลืมจัดแล้วเอารายงานมาโชว์ด้วยนะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nol2maL อ่านข้อความ
    สังเกตุเปล่า ไอดีในบอร์ดแรกๆที่เม้นๆ หายไปไหน
    มีไอดีใหม่ๆ มา ตลอด 5555 ขำวะ
    ทำใจครับ สังคมออนไลน์ ถ้ามันสมัครไอดีง่าย พวกแบบนี้มันถึงไม่หมดไปสักที แต่คนส่วนใหญ่เค้าก้อดูที่ปีที่สมัครอยู่แล้ว ยิ่งยูสเก่าคนยิ่งเชื่อถือ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wanit000 อ่านข้อความ
    ทำใจครับ สังคมออนไลน์ ถ้ามันสมัครไอดีง่าย พวกแบบนี้มันถึงไม่หมดไปสักที แต่คนส่วนใหญ่เค้าก้อดูที่ปีที่สมัครอยู่แล้ว ยิ่งยูสเก่าคนยิ่งเชื่อถือ
    แล้วเพิ่งเริ่มเล่นนี่สมัครใหม่ไม่ได้หรือ แบบว่าในเกมอะเล่นมาก่อน แต่เพิ่งมาเล่นบอด อะไรแบบนี้อ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แหก : 04-11-2017 เมื่อ 04:11 PM

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ inwjoi_1 อ่านข้อความ
    Attachment 1020
    คึกคักดีนะครัช เอดิสัน ถ้าจำไม่ผิดรอบ9ทั้งแมพเราน่าจะเคยเจอกันนะครัช
    เอดิสันมาดีครับ

แล้วเพิ่งเริ่มเล่นนี่สมัครใหม่ไม่ได้หรือ แบบว่าในเกมอะเล่นมาก่อน แต่เพิ่งมาเล่นบอด อะไรแบบนี้อ่ะ
    งั้นถามคำถามง่ายๆคงตอบได้สินะ ส่งทหาร 3 ทัพใน 1 วิ ทำยังไง ตอบได้ใหมครับ เบสิก Travian

เพิ่งเคยเล่นบอร์ด ผิดด้วยเหรอ
    ปกติก็ไม่เข้าอะ เห็นมีคนพูดถึงกิลผม เลยต้องเข้ามาดู
    นี่ก็ใช้ไอดีตัวเองนะ ฮ่า ๆ อย่าเหมารวมดิ