ชื่อกระทู้: Thx Round 21 จัดมาเลย ^^

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blisgoza อ่านข้อความ
    ผมว่าไม่น่าจะใช่โซน -/+ นะที่สบาย ถ้าไปดูจากคะแนนโจมตีที่สูงอันดับสอง หรือกิลโซน -/+ ไปตีสัตว์มาเลยได้คะแนนโจมตีมาเยอะ
    เเต่คะแนนป้องกันก็ไม่ได้เยอะนิครับ
    ก็เเค่หญิงสองใจ
    Thx.18 วันทอง
    Thx.19 สุดหล่อ
    Thx.21 ค้อนทอ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wantong อ่านข้อความ
    เเต่คะแนนป้องกันก็ไม่ได้เยอะนิครับ
    อยากให้ขึ้นวิ่งมายิง ghost ครับ เหงามาก เรนนกินกันตายไปครึ่งแระ

ถ้าทหารตีท่านว่าง หลวง Ghost ก็ว่างเช่นกันครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wantong อ่านข้อความ
    ทหารยังอยู่ดีนะครับ อย่าไปเมาไหนอีกละ เดวทหารตายอีก สร้างคลับมาเรนผมนับถือใจท่านจริงๆ

ปล. Ghost บอกถ้าจะมาบ้านให้ถามก่อนรู้จักเรนผีมั้ย
    THX 19 rx-8 ---- cpe
    THX 20 blisgo------Hunter
    THX 21 rx-8-------ขำๆ

เสียด๊าย เสียดาย ....

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Union : 04-20-2017 เมื่อ 11:31 AM

บัพกันอย่างเมามัน

ดราม่าที่รอคอย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Henryana อ่านข้อความ
    -/- ใกล้จะกลายเป็นทุ่งดอกไม้ล้ะ
    +/- นี่มี คลังแสง+คลังของ กับอีกกิลคือพวกสนามมวย แต่เหมือนลงกันไม่ได้นัดรึเปล่ากระจายอยู่ทั้ง +/+ +/-
    +/+ ก็ นำมาเลยก็ SS TH คะแนนตี คะแนนปล้น พุ่งมาเลย แต่ภาพรวมก็ยังมีกิลเล็กอยู่บ้าง อย่าง Empire Antibody แล้ว ก็ Apple ที่มีแค่ 9 คนแต่ดูชื่อแล้วคุ้น ๆ
    โซนเดียวที่นอนมานี่เหมือนจะเป็น -/+ โดย ขำๆ ล่ะมั้งครับ
    Remind kub

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Olympus13 อ่านข้อความ
    โซนที่สบายจริง ๆ ดูไม่ยาก การันตีด้วยเหรียญซิมที่ 1 ทุกวีค ฮ่า ๆ
    ความเห็นนี้มีมูลที่สุด คุยกันด้วย fact ล้วนๆมีสถิติเป็นเครื่องยืนยัน ซิมที่ 1 ทั้งๆที่มีจำนวนไอดีน้อยกว่า 7Kingdom เยอะพอสมควร

น่าจะตอบอะไรได้หลายอย่างว่าสบายสุดมั้ย

งี้ล่ะ จับกันเป็นเข่ง ซิมกันสบาย เล่น ww สบาย ชนะสบาย ถามหน่อยสนุกป่าว อยากเล่นเซิฟสปีดที่มันหนุกๆบ้าง