ชื่อกระทู้: มามะ เตรียมตัวกับเซิฟใหม่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nol2maL อ่านข้อความ
    โดนฟาร์มแล้วอ่ะ ขอแร่กดหลุมหน่อยย

ออกเมือง 2 หรือยังเนี้ยะ ให้ไว จริงจังหน่อย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hunter01 อ่านข้อความ
    ผมอยากเล่นด้วยครับจากใจจริงเลยครับ เห็นว่าทางท่านจั๊มสายทองหนา มีภารกิจ600ทองทุกสัปดาห์ ใครลบหลวงท่านจั้มได้จะได้ทอง1600ทอง ตามที่ท่านจั้มเคยกล่าว ทองหนาสายเทพแบบนี้ใครๆก็อยากร่วมงานครับ Fcท่านจั้ม
    เปลี่ยนเซิฟหมดโปรแล้วครับ ฮ่าๆ ผมไม่ได้ลงนะ
    S6-Jump - KRT™/SUSU™/SP™
    S3-Jump - RealFriend™/Yellow™
    S2-Jump - RealFriend™

S1-?? - Time™
    ก็ว่ากันไป....แล้วแต่ใครจะมอง

ท่านzermaxครับ ท่านเงียบหายไปไหนครับผมอยากรู้เรื่องที่เขาพูดๆกันค รับเรื่องpopoความจริงมันเป็นยังไงครับ ผมรอท่านมาเล่าให้ฟังอยู่ครับแต่ทำไมท่านเงียบครับหร ือสรุปเรื่องมันจะเป็นอย่างที่คุณHunter01บอกครับ มันยังไงกันครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jump อ่านข้อความ
    เปลี่ยนเซิฟหมดโปรแล้วครับ ฮ่าๆ ผมไม่ได้ลงนะ

ใช่หรอครับ ไม่เนียนน่ะครับ ท่านจั้มผมรู้อยู่ว่าไอดีไหน อยู่กิลไหน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Injoy อ่านข้อความ
    ท่านzermaxครับ ท่านเงียบหายไปไหนครับผมอยากรู้เรื่องที่เขาพูดๆกันค รับเรื่องpopoความจริงมันเป็นยังไงครับ ผมรอท่านมาเล่าให้ฟังอยู่ครับแต่ทำไมท่านเงียบครับหร ือสรุปเรื่องมันจะเป็นอย่างที่คุณHunter01บอกครับ มันยังไงกันครับ
    โปโป้ มาลงเซิร์ฟนี้ด้วย กรี๊ดดด โปโป้ อ่ะ โปโป้เว้ย โปโป้ไงจะใครหละ
    โลกมันกลม แต่สังคมมันเหลี่ยม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Injoy อ่านข้อความ
    คงจะได้คำตอบหรอกครับ คนที่ไม่เคยพูดความจริง อย่าไปหวังเลยครับ คำตอบจากzermax ถ้าไม่ได้ทำคงออกมาโชว์พาวแล้วครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ The sonic อ่านข้อความ
    โปโป้ มาลงเซิร์ฟนี้ด้วย กรี๊ดดด โปโป้ อ่ะ โปโป้เว้ย โปโป้ไงจะใครหละ

Popoคนเดิมเพิ่มเติมคือ โดนzermaxเตะออกกิลแล้ว รวมทีมยิง กรี๊ดๆๆ popoมาก็ดีแล้วครับจะได้ให้น้องเขาสอนยิงww หน่อยเห็นเขาชอบคุยโวว่ายิงww พังมาหลายsแล้ว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jump อ่านข้อความ
    แต่ละคน อยากร่วมงานกับผม หรือ อยากลงแมวผมครับ
    ผมขอโทษ ผมกลัวววแล้วว

แมวสิน้องจั๊ม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ThENeW อ่านข้อความ
    แมวสิน้องจั๊ม
    ท่าน ThENeW ก็มาแฮะ ^_^
    S3 : น้อยหน่า
    S2 : Hozaki

สงครามเป็นส่วนหนึ่งของหัวใจ : รักสงบแต่ก็รบไม่ขาดสาย

มีแต่พวกมาดราม่า เอารีพอร์ท มาโชว์ บ้างสิ เบื่อดราม่า
    เสาะหาที่อยู่ ที่มีความอิสระ เสรี ไม่ต้องเจอกับเรื่องทุกร้อนใดๆไม่ต้องยุ่งเกี่ยวกับท างโลกอีกต่อไป มี ณ ที่ใดบ้าง
    อดีต
    taebig
    clevevet
    vetclever
    ไอดีลึกลับ

ปัจจุบัน...........