ชื่อกระทู้: มามะ เตรียมตัวกับเซิฟใหม่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CocoWorld อ่านข้อความ
    ไปถาม อม ยิ้ม จิ ^^ ละครว่าเรื่องจริง ไปละ ไม่อยากโต้คารม มากเดะหัวเสีย 55
    เกมสงครามแถวบ้านเรียกเชลยศึกครับ แหม๋โดนแค่นี้ก้ร้องละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sepentura : 06-12-2017 เมื่อ 01:39 PM

Moderator Nepenthes's Avatar
    สถานที่
    Denmark

สวัสดีครับ รบกวน 4 เรื่องครับ

1. รบกวนลบชื่อบัญชีที่เกี่ยวข้องบัญชีในเกมส์ในฟอรั่มก ันด้วยนะครับ ผมอนุญาติให้โพสชื่อบัญชีที่สมัครกับทางฟอรั่มได้อย่ างเดียวครับบัญชีในเกมส์ห้ามโพสยกเว้นจะพิมพิ์ว่า Axxxxx อันนี้ผมยอมให้ได้ครับเพื่อสีสันของเกมส์ หากมีผู้เล่นร้องเรียนในเกมส์มาผมก็ต้องทำตามกฎนะครั บ สาเหตุที่เป็นเช่นนั้นเพื่อไม่ให้บัญชีดังกล่าวมีผลต ่อรูปเกมส์ที่เกมส์กำลังดำเนินอยู่
    2. การโพสรีพอต สามารถโพสได้ครับแต่คุณจะต้องทำการปิดบังรายชื่อผู้เ ล่นที่เกี่ยวข้องด้วยครับ XX,YY ผมจะอนุญาติให้คุณโพสรีพอตแบบไม่ปิดบังรายชื่อได้เต็ มที่เมื่อเกมส์ได้จบแล้วรวมถึงหาทีมผู้ชนะได้แล้วเท่ านั้นครับ
    3. เล่นเกมส์ให้สนุกงด วาจารุนแรง
    4. มีปัญหาอะไรกันในฟอรั่มสามารถ PM แจ้งมายังผมได้โดยตรงครับ

Let me know if you have any Question
    Have fun with this game,

Best regards,

Nepenthes
    I Can Feel You & I Can Read You

WE ARE Anonymous
    We are Legion.
    We do not forgive.
    We do not forget.
    Expect us.

Travians
    สถานที่
    Bangkok

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nepenthes อ่านข้อความ

1. รบกวนลบชื่อบัญชีที่เกี่ยวข้องบัญชีในเกมส์ในฟอรั่มก ันด้วยนะครับ ผมอนุญาติให้โพสชื่อบัญชีที่สมัครกับทางฟอรั่มได้อย่ างเดียวครับบัญชีในเกมส์ห้ามโพสยกเว้นจะพิมพิ์ว่า Axxxxx อันนี้ผมยอมให้ได้ครับเพื่อสีสันของเกมส์ หากมีผู้เล่นร้องเรียนในเกมส์มาผมก็ต้องทำตามกฎนะครั บ สาเหตุที่เป็นเช่นนั้นเพื่อไม่ให้บัญชีดังกล่าวมีผลต ่อรูปเกมส์ที่เกมส์กำลังดำเนินอยู่
    2. การโพสรีพอต สามารถโพสได้ครับแต่คุณจะต้องทำการปิดบังรายชื่อผู้เ ล่นที่เกี่ยวข้องด้วยครับ XX,YY ผมจะอนุญาติให้คุณโพสรีพอตแบบไม่ปิดบังรายชื่อได้เต็ มที่เมื่อเกมส์ได้จบแล้วรวมถึงหาทีมผู้ชนะได้แล้วเท่ านั้นครับ
    3. เล่นเกมส์ให้สนุกงด วาจารุนแรง
    4. มีปัญหาอะไรกันในฟอรั่มสามารถ PM แจ้งมายังผมได้โดยตรงครับ

Let me know if you have any Question

Nepenthes
    ดีมากครับ GM ผมอยากให้พวก Cxxx หยุดพูดจาดูถูกคนอื่นซะที

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BoomIsHandsome อ่านข้อความ
    ดีมากครับ GM ผมอยากให้พวก Cxxx หยุดพูดจาดูถูกคนอื่นซะที

ลงทุนสุดยอดเลยอะ สมัครมาบอร์ดเลยหรอเนี่ย
    เสาะหาที่อยู่ ที่มีความอิสระ เสรี ไม่ต้องเจอกับเรื่องทุกร้อนใดๆไม่ต้องยุ่งเกี่ยวกับท างโลกอีกต่อไป มี ณ ที่ใดบ้าง
    อดีต
    taebig
    clevevet
    vetclever
    ไอดีลึกลับ

ปัจจุบัน...........

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BoomIsHandsome อ่านข้อความ
    ก็โชของมาหน่อย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nepenthes อ่านข้อความ

Nepenthes
    ข้อ2 ถ้าไม่ xx แต่เปลืองเป็นชื่ออื่นได้มั้ยครับ
    OmyiMz
    Eclipse
    Moonlightz
    PluGz
    ละมุด

.เศษเหล็กชิ้นเล็กๆ ถึงมากมาย อาจดูไร้ค่า

.........แต่หากได้ผ่านการหลอมรวม

...............ให้เป็นหนึ่งเดียวกัน

....แม้จะต้องร้อน จากเปลวไฟที่แผดเผา

.....แม้จะต้องเจ็บ จากค้อนเหล็กที่ทุบตี

....ถ้าสามารถผ่านพ้นช่วงเวลาเหล่านี้ไป

จะพบว่าทั้งหมดนั้น กลายมาเป็นอาวุธชั้นเลิศ

................ที่จะทำให้พวกเราสู้

.........และชนะทุกๆ สิ่ง ทุกๆ อย่างได้

น่าเบื่อจังครับ หนีไปs2 กันดีกว่า
    ทำเขาเบาเบานะ เขาเจ็บอะเตงง

โบราณท่านว่าไว้แต่ก่อนว่า สิบคนจะหาผู้กล้าได้คนหนึ่ง ร้อยคนจะหาผู้มีสติปัญญาได้คนหนึ่ง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เบาเบาหน่อย อ่านข้อความ
    น่าเบื่อจังครับ หนีไปs2 กันดีกว่า
    เปลี่ยนใจง่ายจังเลยตะเอง
    ถ้าไม่ฟังจะถามทำไม...

Moderator Nepenthes's Avatar
    สถานที่
    Denmark

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ omyimz อ่านข้อความ
    ข้อ2 ถ้าไม่ xx แต่เปลืองเป็นชื่ออื่นได้มั้ยครับ
    เปลี่ยนเป็นอะไรก็ได้ครับแต่ชื่อห้ามตรงกันกับในเกมส ์ เพื่อสีสันครับ เช่น a.... ถ้าเกมส์จบคุณโพสรีพอตแบบไม่ปิดบังรายชื่อได้เต็มที่ ครับผม
    I Can Feel You & I Can Read You

WE ARE Anonymous
    We are Legion.
    We do not forgive.
    We do not forget.
    Expect us.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jusezong อ่านข้อความ
    เปลี่ยนใจง่ายจังเลยตะเอง
    ก็เค๊าเบื่ออ มากับเค๊าเปล่า
    ทำเขาเบาเบานะ เขาเจ็บอะเตงง

โบราณท่านว่าไว้แต่ก่อนว่า สิบคนจะหาผู้กล้าได้คนหนึ่ง ร้อยคนจะหาผู้มีสติปัญญาได้คนหนึ่ง